Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio ktk picha - chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ilboru1995, Sep 15, 2010.

  1. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na ufisadi mkubwa unaofanywa na vyombo vya habari kwa kuipendelea CCM hususan wakati huu wa kampeni. hivi karibuni mimi binafsi nilisitisha kusikiliza Clauds FM kutokana na wao kubadili mwelekeo, utashi na misingi waliojiwekea hapo nyuma uliokuwa unalenga kuelimisha umma na kufikisha kero za wananchi kwa walengwa.
    bila ya kupoteza mantiki ya hoja yangu, naomba nikiri kuwa chama pekee kinachoonyesha utashi wa kweli wa kuikomboa nchi yetu ktk lindi la umaskini, ufisadi ktk kila nyanja za kiuchumi ni chadema. hivyo basi; 1. nawaombeni wanabodi muwe mnatuwekea habari picha zinazohusu kampeni za Chadema 2. chadema wenyewe nao wafanye jitihada za kipekee kuweza kutuhabarisha yanayojiri katika kampeni zao kupitia tovuti yao Tovuti ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)

    Nawasilisha
    Ndimi mtaka mabadiliko chanya.
     
  2. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    error 505
     
  3. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    we kada wa sisiem acha kupotosha. Tovuti inafunguka msiogope
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Anatumia TTCL Mobile
     
  5. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wadau tafadhali tuwekeeni picha.. siku ya pili leo sijaona matukio ya kampeni za chadema kwenye luninga... hata ITV nayo haionyeshi kampeni za chadema....
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wanabania tu
    safari hii hata marais wastaafu wanaona ngoma nzito wamejiweka pembeni
    wacha dogo ajichakachue ajibu hoja zake mwenyewe.
    Ila kwa msaada wa waandishi mafisadi bado Tanzania itabakia nyuma sana kwa kumchangua KIKWETE tena
     
  7. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nasikia mapokezi ya Slaa ktk mji wa Moshi yamevunja record... Mkuu invisible tafadhali tujuze kwa habari picha...
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Hao marais wastaafu hawawezi kumpigia debe, kwani kufanya hivyo ni sawa kutembea kwenye eneo la mabomu ya kutegwa ardhini - Mwinyi ndiye aliyeanzisha ununuzi wa radar, mkapa ndiye aliyeruhusu EPA, Kiwira, Mama Anna kuchukua NBC Holdings n.k.
     
  9. R

    Ringmaster New Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sikutegemea KAMA HATA UraIS ccmWATAMWAGA CHINI NA CHADEMA..KWA KAMPENI NILIZOZIONA JANA MOSHI...ccm BYE BYE...NA WAKIJARIBU KUIBA KURA MARA HII WAJUE YALIYOTOKEA KENYA YATATOKEA TANZANIA. ILA WASIWASI WANGU NI KUHUSU HAO WASIMAMIZI WA KURA ZA VYAMA VYA UPINZANI NA UMASKINI WALIO NAO NA SISIEM WALIVYO NA PESA ZA KUMNUA NUA HATA GAVAN AWA BOT NACHELEA KUSEMA TUTARUDI KULE KULE KWA 1995(YALIYOMKUTA MHESHIMIWA NDUMILAKUWILI LYAYATONGOLI MREEHEMA)
     
  10. M

    Mutu JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yah website inafunguka ila upande wa picha inaleta 500 internal server error
     
Loading...