Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio ktk kampeni za Kikwete huko Manyoni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 3, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    • dokii kukatika mauno hadharani
    • mahudhurio hafifu na wewngi kuonekana walifuata burudani toka kwa marlaw,flora mbasha na hafsa kazinja
    • jk kutumia dakika kumi kwenye hotuba yake
    • jk kurudia kauli yake ya wanaopata ukimwi ni viherehere vyao
    • dokii kuondoka kwenye mkutano kwa kutumia pikipiki mara baada ya jk kuhutubia
    • waandishi wa habari kuvaa vijivazi vya press kikwete 2010
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    vipi picha ?
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii nimeipenda kwa kweli.....Wanyaturu/Wanyiramba wako juu
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    waandishi wamevaa nini??
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ndege mbaya huonekana tangia asubuhi huyu JK aibu hii sijui ataificha wapi. Ushauri wangu mimi aanze kuandaa hotuba itakayokumbukwa kwa muda mrefu ya kukubali kushindwa uchaguzi na kuwasihi wana-CCM wenzie waelewe hayo ndiyo matunda ya demokrasia. Unaposhindwa kazi wapigakura watakutimua kazi ili uende ukaanze kujipanga upya.........................
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kikwete press 2010
     
  7. a

    albert solla Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :smile-big:HAWOOOOOOOOOOOOO CHADEMA MMUMEFULIA KWA KOMOA WENZENU WALEEE WANAWACHIA VUMBI AMBALO HAMTA ONEKANA HADI MWAKA 2015 WEWE UNAYETUSHAWISHI TUMCHAGUE SLAA KWALIPI HATUWEZI KUWA NA MALAYA AU NDIO ZENU MUHALALISHE WAKE WA WENZENU KUWA WENU POLENI
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ungewauliza kwanza mafisadi wenu wana nyumba ndogo ngapi?
     
Loading...