Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio Katika Picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by KadaMpinzani, Nov 2, 2007.

  1. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    OHH MY GOD ! HUYU NI ABUNUWASI ALIYEAHIDI PICHA BAADA YA KUNYESHEWA NA MVUA KALI JF !!


    [​IMG]

    KAKAKE

    [​IMG]

    WANAWAKE WA KIAFRIKA WAKISEREBUKA !

    Stay tned bana, picha za kweli zinakuja ! na siziondoi baada ya sekunde (kama wenyewe) so kama utaziona leo utaziona, kamahuna muda utaziona maana zitakuwepo tu !!

    Baadae kidogo !
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..huyo wa nyuma ananikumbusha.."supu ya kuku wa kienyejiii!,ni tamu sanaa eeh!"


    ..picha za kweli kuhusu nini?kwani hizo ni za uongo?

    ..mswahili akikuambia baadae kidogo anaweza maanisha...baada ya masaa machache,kesho,kesho kutwa,wiki ijayo,mwezi unaokuja na hata mwaka ujao!

    ..hamna neno,si tutakuwapo na ukiziweka tutaziona na kuzijadili,kama kawaida ya hapa ilivyo!
     
  3. M

    Mtu JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehee!!!
     
  4. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  5. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    KWA KWELI NAMFAGILIA SANA HUYU LAILA ALI, YAANI AMEJIWEKA KIAFRIKA AFRIKA SANA, SIO WANUGU WENGINE !
    [​IMG]

    [​IMG]

    YEYE HUPENDELEA SANA KWENDA BONDENI SAUZI AFRIKA SANA KWA SANA TU YAANI !

    [​IMG]

    [​IMG]

    AKISALIMIANA NA SHABIKI WAKE !

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    NA BABAKE MOH'D ALI !

    [​IMG]

    ANAPENDA SANA KUSALIMIA WATU WA ROOTS ZAKE

    [​IMG]

    MAZOEZI !

    [​IMG]

    SI KITOTO !

    [​IMG]
     
  6. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    KUNA SIKU MOH'D ALI ALIMWAMBIA BUSH YEYE CHIZI (KWA ISHARA)

    [​IMG]

    ENZI ZAKE AT HIS PRIME !

    [​IMG]

    [​IMG]

    SHABIKI JICHO NYANYA !

    [​IMG]

    MNAKUMBUKA ????

    [​IMG]
    hapo kama anasema"brazameni si nilikwambia watakuban, ukaniona mie chizi !!"

    [​IMG]

    [​IMG]
    yaani kama ni hesabu, basi ni Don King= End of tyson's career !

    [​IMG]
     
  7. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..kumbe na wewe chizi fulani hivi!

    ..au ndo mambo ya whisky haya!kwasababu weekend ishaanza!

    ..i'm off!
     
  8. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hamna weweee,
    angalia picha hizo babu !
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  10. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    babu ! huyo nani tena ?
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  12. M

    Mtu JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Daraja la mchambawima.
     
  13. M

    Mtu JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona mwamtendea hivi Komredi KadaMpinzani?
     
  14. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hapo ^^ same question here !
     
  15. M

    Mtu JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wametofautiana nae Kiitikadi.Noma kweli
     
  16. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    naona !! lakini huyooooooooooooooo !
     
  17. M

    Masatu JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mhh hii noma
     
  18. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..kitu kama hiki kinaweza kumtia mtu kichaa!

    ..na zaidi kama ni kitamu kama boga la pwani lililopikwa vizuri!

    ..brazameni wapi?
     
  19. M

    Masatu JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Brazameni wamemsweka lupango basi taabu tupu yaani hakuna hata mahala pa kupozea...
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mtaalam
     
Loading...