Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mattaka aaga rasmi ATCL

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, May 14, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    AIR TANZANIA COMPANY LIMITED
    STAFF NOTICE




    STAFF NOTICE NO. 02 TO: ALL STAFF



    ACTING APPOINTMENT

    On 23rd February 2009, I was appointed to the NIC restructuring task force by His Excellency the President of the United Republic of Tanzania. The Minister for Finance and Economic Affairs has also appointed me to the Board of Directors of NIC effective from 23rd April, 2009.I have been informed that the appointment to the task force will be a full time job for six months effective from 1st May, 2009

    In view of the above, the ATCL Board of Directors has appointed Mr. William Haji to act in the position of Managing Director and CEO with effect from 8th May 2009 for a period of six months or as it would be appropriate. While at the same time Mr William Haji will remain as substantive Director of Finance

    You are asked to give him the necessary cooperation to enable him accomplish his responsibilities.

    I wish ATCL all the best .




    David E. Mattaka
    MANAGING DIRECTOR & CEO




    ISSUED BY: MANAGING DIRECTORS OFFICE

    DATE: 11TH MAY, 2009


     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    AIR TANZANIA COMPANY LIMITED
    STAFF NOTICE




    STAFF NOTICE NO. 02 TO: ALL STAFF



    ACTING APPOINTMENT

    On 23rd February 2009, I was appointed to the NIC restructuring task force by His Excellency the President of the United Republic of Tanzania. The Minister for Finance and Economic Affairs has also appointed me to the Board of Directors of NIC effective from 23rd April, 2009.I have been informed that the appointment to the task force will be a full time job for six months effective from 1st May, 2009

    In view of the above, the ATCL Board of Directors has appointed Mr. William Haji to act in the position of Managing Director and CEO with effect from 8th May 2009 for a period of six months or as it would be appropriate. While at the same time Mr William Haji will remain as substantive Director of Finance

    You are asked to give him the necessary cooperation to enable him accomplish his responsibilities.

    I wish ATCL all the best during this period.




    David E. Mattaka
    MANAGING DIRECTOR & CEO




    ISSUED BY: MANAGING DIRECTORS OFFICE

    DATE: 11TH MAY, 2009


     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Tanzania, Bwana! Utadhani tuna uchache wa wataalamu kiasi cha mtu mmoja kupata ulaji huku na kule kwa mpigo!
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tanzania wengi hawaenda kwa sijui utaalamu, elimu au experience. Bongo connection tu, ukijuana na the right people haukosi pa kupachikwa.
     
  5. k

    kijana Member

    #5
    May 14, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OHHH..Tanzania.the country i love...IS HE THE ONLY PERSON SUBSTANSIAL FOR THIS JOB?
     
  6. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 813
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Baba Desi huo ndo unaoitwa mtandao,watu hawa aligharamia kumweka mkuu mahali alipo sasa lazima alipe fadhila.
    Tunachotakiwa watanzania ni kujifunza kutokana na makosa,lala salama inakuja ya mkuu sasa hiyo itakuwa kivumbi na jasho,kwani wakuu wengi wanajitahidi kufanya vizuri awamu ya kwanza ili waione na ya pili. Sasa huyu mkuu awamu ya kwanza ndo hii (kibogoyo maana hawezi kuuma) sasa ya pili siitakuwa balaa? wanamtandao watakuwa hawakanagi chini watatembea juu ya vichwa vyetu.
    Hitimisho ni kwamba watu wapo tena wazuri sana lakini tatizo wazuri wengi hawana nafasi maana hawamo kwenye mtandao.
     
  7. 911

    911 JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Recycling as usual.Suala la bwana Mattaka 'kuzawadiwa' wadhifa katika shirika jingine lilizungumzwa humu,lakini wapi bwana...Fadhila ndo jadi ya mkulu.
     
  8. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mashirika ya Umma, hayatopiga hatua ya maana kwa staili hii ya MDs. Hivi yule aliyekuwa MD wa ATCL enzi za ubia na SAA (raia wa SA), aliipataje nafasi ya u MD? Any one who knows please.
     
  9. M

    Magezi JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mimi nauliza hivi ni njia gani walala hoi tutumie ili kudhibiti viongozi wabovu?
     
  10. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kupiga kura na kuchagua kiongozi makini. Na kwa vile CCM imekuwa ikitupatia bora kiongozi for years now baada ya Nyerere, ni wakati sasa wa kumchagua mtu yeyote nje ya CCM. Bora kubadilisha rais atoke upinzani kuliko kuzidi kuatamia CCM. Uongozi wa CCM ndio chanzo cha matatizo yetu.
     
  11. N

    Nampula JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tz mtu haangaliwi ana ujuzi gani ,unaangaliwa nani anakujuwa.hii nchi bora tumrejeshee mkoloni.tupo 40 million lakini wanaochaguliwa kila siku ni hao hao.jk pls tunakwambia hii nchi ni yetu sote.
     
  12. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu, yana mwisho haya. Mungu hawezi kuliacha taifa letu liangamie kwa upuuzi kama huu!
     
  13. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are kidding me nani kakwambia nji hii ni yetu sote? Hii NJI ina wenyewe na wenyewe ndio hao wanaozidi kuzungushana kila mahali.
     
  14. j

    jibabaz Member

    #14
    May 15, 2009
    Joined: Jun 23, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani lakini si walisema badala ya kutumia vitu vipya which vitacost a lot of energy to make, ni bora tutumie recyles? Ama nakosea maana ukiangalia toileti paper ni recyle, paper plates recycle, vyuma recyled, viongozi wetu nao recycled sasa kuna ubaya ganii??
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...hslsfu hao viongozi wanadhani WATANZANIA ni recycled
    subutuuuuu
     
  16. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Bongo hapa ni TECHNICAL KNOW WHO! si TECHNICAL KNOW HOW mkuu!
     
  17. D

    Dina JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuna tofauti gani na kuhamisha 'wallet' kutoka mfuko wa kulia kuipeleka mfuko wa kulia?
     
  18. J

    Janjaman Member

    #18
    May 15, 2009
    Joined: Jan 21, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumai unamzungumzia Dumisani Sangweni, yule aliteuliwa na Board ya kipindi kile ambayo South African Airways ndio ilikuwa na nguvu, kwani hata mamlaka mazima ya kuendesha kampuni yalikuwa chini ya SAA ingawa serikali yetu ilikuwa na majority Share 51% to 49% za SAA.
    The guy yupo kwao South Africa.Ni shemeji yetu siku hizi, kwani kabla ya kuondoka alioa Dada yetu wa Kitanzania mtoto wa Mzee Felix Mosha.
    Ila sijakuelewa mzee, ulitaka arudi huyo kuongoza ATCL?
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    The guy yupo kwao South Africa.Ni shemeji yetu siku hizi, kwani kabla ya kuondoka alioa Dada yetu wa Kitanzania mtoto wa Mzee Felix Mosha

    WAAMBIE UKWELI....ANA KULINDIA DADAKO HAPA HAPA TANZANIA...YUKO KAMA CEO MMOJA KWENYE KAMPUNI MOJA MWANZA...KULE ANAENDA KUTEMBELEA LAKINI BI MKUBWA AMEMSHIKA SI KITOKO........UTASEMA MTANZANIA...SASA HIVI ANAJUA UNA.....ACHA UJI.....NK KAMA ALIZALIWA UKEREWE
     
  20. M

    MissKitim Member

    #20
    May 15, 2009
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndio serikali yetu..mtu akionekana amevurunda sehemu haadabishwi bali anahamishwa tu kutoka hapa kwenda kule. Ulaji unaendelea.

    Wasomi wote waliopo wanaonekana hawajui kitu..ndio maana wengi solution ni kujitafutia kazi nje ya nchi ambako at least mtu unathaminiwa kwa elimu na mchango mtu anaotoa???

    Lakini inabidi tupambane...hii hali inatia kichefuchefu na hasira juu
     
Loading...