Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matrecta bado yanalipa?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by chodoo, Apr 15, 2012.

  1. c

    chodoo Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    nimeletewa trecta ili niweze kukodisha kwa wakulima hivi jamani bado biashara hii inalipa na wapi kwa sasa yanahitajika ni Massey ferguso 375, naomba mnishauri
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Yes inalipa sana nenda mikoani au mtafute malila wa JF akupe michongo.
     
  3. c

    chodoo Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    hope malila will come to surface
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ushawahi kuendesha hii biashara?.........weka picha za hilo trekta hapa
     
  5. c

    chodoo Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    ndio k

    mimi ndio kwanza naanza hii biashara sio mtaalam sana any comment will be highly appreciated
     
  6. Kitoga

    Kitoga Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Tuwasiliane unatoka ni uhakika.Kinachotakiwa kujua ni muongozo wa kazi.E_mail:massareth@yahoo.com
     
  7. c

    chodoo Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    kitoga nitakuemail tuelekezana mzee
     
  8. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    elekea kilombero au kilosa umasikin basi
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni pesa kaka! Tena ufikirie kuanzisha mashamba yako pia.
     
  10. c

    chodoo Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    ninajitahidi kuweza kupata angalau contact za huko ili nipate angalau na mimi km heka hamsini nilime na kuendelea na biashara ya kukodisha kwa wengine any one with contact za huko naomba anisaidie
     
  11. wmakishe

    wmakishe Member

    #11
    Jan 10, 2013
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Chodoo hebu weka mrejesho hapa jamvini!
    Vipi hiyo massey Fugerson kama imepiga mzigo mambo yamekuwaje?
    Ulienda kupiga kazi maeneo gani? ifakara, Kilosa au gairo?
    hebu tupe picha halisi.
     
  12. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2013
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    JK ameshaiharibu hii biashara aisee na Matrekta yake ya Suma JKT (Japo kwa mkulima ni jambo zuri) trekta zimekuwa nyingi siku hizi japokuwa ukiwa nalo hulali njaaa
     
  13. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2013
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Njoo singida, demand ni kubwa
     
  14. c

    chodoo Member

    #14
    Jan 19, 2013
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Lipo ifakara kijiji cha kikwawila, linaendelea kupiga Mzigo ingawaje kuna challenge za hapa na pale lakini bado yanahitajika msimu ndio unakaribia mwishoni
     
  15. m

    malulumo Member

    #15
    Jan 20, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kaka nami nna chombo kama hyo cna kaz kama znapatikana 2ambiane
     
  16. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #16
    Jan 20, 2013
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu ambacho watu hawajajua Kuhusu Tracta,

    Matrecta yanauwezo wa Kufanya kazi nyingi sana kuliko mashine ypoyote ile,

    1. Yana Saga Unga

    2. Yana Drill Visima

    3. Ynachimba mashimo

    4. Yana fyeka

    5. Yanapukuchua mahindi

    6. Yana lima Barabara kama ma greda

    Ni nyingi sana kinacho takiwa ni kutafuta hizo vifaa vayke ambavyo mara nyingi vinapatikana nje ya Nchi, Sema watu wengi wakiagiza trecta wana kumbuka Jembe na Tela pekee
    ,
     
  17. m

    malulumo Member

    #17
    Nov 13, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kaka msimu ndo huu kama una pori nambie nna MF 375. MY no 0767452660
     
Loading...