Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matraffick airport/tazara mnatia aibu jamani;jiheshimuni???afande mwema msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 9, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wpendwa kuna ma traffick hapa karibu na airport
    wao wako kama 7-10 wamekuwa wakijikusanya na kukaa nje ya geti la kampuni ya pepsi
    hapa kidogo karibu ya kituo cha airport kuelekea mjini...jamani cha ajabu sio hivyo
    wameagiza gari la breakdown kabisa hii ni aibu kwa taifa...wakikukamata wanakupeleka
    ni kama sehemu ya maficho unatoa hela unaondoka ....jamani hizi rushwa live mpaka lini jamani

    binafsi mnatia aibu hata kama mshara mdogo jamani embu jiheshimuni...wengine wako pale tazara
    kwenye mataa yuaani hawa ni maharamia kabisa wamenunua na magari yao wakikamata
    wanakupeleka kwenye magari yao ya tinted unatoa hongo unaondoka...ajabu folen zimejaa unakuta
    wamejazana na makonda na madereva wakiwapa buku 3 5 inategemea mlivyoelewana

    jamani hii aibu mpaka lini???
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    Muulize jk
     
  3. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Aibu hii yaweza kukoma tarehe 31 Oktoba. Jibu unalo mwenyewe.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Swala la rushwa kwa askari wa barabarani limeshapigiwa kelele sana hadi makoo yamekauka.
    Ah! mi nishachoka bana liwalo na liwe tu.
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kabisa ndo wanatafuta hela ya sikukuu wenyewe wanasema.... halafu eti wana msupport JK ....aaaaahhgghhrrr mijitu mingine bwana.. yaani mpaka ife ndo itashtuka!!!!!
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mbona waliambiwa wachanganye na zao

    ndo wanamix hivyo
     
  7. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Ndo za mbayuwayu hizo.
     
  8. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hawa si wale waliompelka jemedry Wao Jerry Murro likizo isiyokuwa na Malipo? nishawazoea pia nimewatengea bajeti yao
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    hapo airport kuna fundi viatu huwa anawachukulia hela, kama saizi wako hivyo basi ni mradi wa boss mmoja. Nchi inaendeshwa kizembe hii jamani? Tunaomba picha kama unaweza kuwafotoa weka hapa mkuu ili tuwajuze watu zaidi.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    na bahati nzuri kwao ni kwamba serikali yote imehamia kwenye kampeni na misafara ya Mkuu. kwahiyo mambo yote ni mteremko !
     
  11. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa mtaji huu sijui lini tanzania tutafika.
     
Loading...