Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matonya wa mamtoni

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Oct 19, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nchi zinazoendelea zimekuwa zikisifika kwa baadhi ya watu wake kuwa omba omba, nchini kwetu wanajulikana kama Matonya. Hata ughaibuni nako kuna akina Matonya pia. Hebu waangalie hao Matonya wa ughaibuni.

    IMG_0324.JPG IMG_0325.JPG
     
  2. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huh..................dizaini ka ni wapita njia au nimeangalia vibaya,ila wa kwanza ndo kajieleza
     
Loading...