Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matonya na ney wa mitego ndani ya kahama.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Slave, Aug 29, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Wakuu nipo hapa nashuhudia live matonya na nay wanashuka ktk bus tayari kwa ajili ya tamasha kubwa lililo andaliwa na vodacom litakalo fanyika kesho viwanja vya wazi kadeco. Hii ni kuwatoa hofu wale wanao famamu kuwa matonya yupo hatiani kwa kosa la madawa ya kulevya.Source mimi mwenyewe.
     
Loading...