Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo yetu na shule zao za Kata

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, May 1, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Matokeo ya kidato cha sita yako hewani. Yanaonyesha ufaulu kuporomoka. Zero zimepiga hodi hadi Mzumbe na Malangali,kutaja chache. Wengi wamepata daraja la tatu. Hawa wanaelekea wapi? Ikumbukwe kuwa darasa hili ndilo lenye wahitimu wa Shule za Kata. Hao wamechangia anguko hili? Serikali itasema:ufaulu umepanda...
     
  2. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yako website gani?
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Necta Mkuu
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tuwekeeni link basi...
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Pitia google,halafu tafuta necta,halafu option ya kwanza...karibu!
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  7. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tupe source mkuu kwamba waliopata III form 6 ni wahitimu wa shule za kata.
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Source ni matokeo yenyewe..
     
  9. mamayeyo

    mamayeyo Senior Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tafuta data kwanza. Sekondari za kata zilianza rasmi 2005. walimaliza kidato cha 4 mwaka 2008, na kidato cha 6 walimaliza mwaka 2011.
     
Loading...