Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya walochaguliwa kujiunga vyuo vya ualimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vanpopeye, Jul 29, 2011.

  1. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 536
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Matokeo ya walochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu mwaka huu yameachiwa humu Jf?
     
  2. R

    RHONA New Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i want to see the results
     
  3. J

    Jackie maduhu Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi cjui ndo naangalia mda huu kwenye net,je wewe nawe umeapply?by mr jackie maduhu 4rm mwanza.ma email is jacskylovebest9@rocketmail.com or cl t 0782475740
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
  5. E

    EZEKIEL MASANJA New Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani na ya degree lini kwa sababu tumesubiri sana kama vipi basi tuambiane
     
Loading...