Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya waliochaguliwa vyuo TCU

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Apollo, Jul 27, 2011.

  1. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Hey guys, nimesikia matokeo yatatoka tarehe 4 mwezi wa 8.. Hawa jamaa mbona wanatufanyia hivi? Sipendi ahadi za uongo, walisema yatatoka ktk wiki ya kwanza mwezi wa saba, mpaka leo hamna kitu!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kama umefaulu fresh ya nin uwe na wasiwasi dogo?chuo utapata 2
     
  3. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    wewe co kwamba wacwac!kuwekana nyumban mwaka mzma anapenda nani?
     
  4. TheRedKop

    TheRedKop Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwani we umemaliza lini?manake mwaka haujaisha bado!
     
  5. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    tcu wamesemda walojiandikisha ni wachache sana,ni 58elf,kat yao ni wa setifiket na pre entr umoumo,then wanaobaka wanatosha vyuo viwili tu,UD na UDOM,je vyuo vngne ataenda nan?wameamua 1st of agast ambao hawakujirejista tcu wajiandkishe kuanzia hyo tar!!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    cdhan ka hzo ni data ni za kweli,ina maan wanafunzi waliofaulu wote ni sawa na wanafunz wa vyuo viwili 2?
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    It seems una habari nzuri lakini hizo abbreviations zimetia kinyaa. Nimeshindwa kuelewa ujumbe wako
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa, tumechoka.
     
  9. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    YaY,metapikah frnd?poyee sana
    <br />
    <br />
     
  10. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Nimesema hyo statistics ya walioomba,sio walofaul na ndio maana wameamua kuweka 2nd round ya appl.
    <br />
    <br />
     
  11. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Memalza mwk '10 teh teh teh
    <br />
    <br />
     
  12. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    he we dogo uko fasta, si usubiri tcu watakuchagua kama chuo we utaenda tu if u have qualified. vp lile lyf la Kwiro high school na Kimbunga wenu.
     
  13. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    he he he he! we dogo Rama na huku nako upoo, mungu wangu, we c unajiitaga eti mgawa mikopo wa HESLB! Eti kwa wadada tu. hili jumba huliwezi better urudi kule kule mjengo wa masharouhalo wenzetu.
     
  14. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    una div.gani mkuu?
     
  15. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kakaaaa,nipo bhana,nimejiresign ktk usherowberrow!me sa hv ni great sinker na sio Thinker!
    <br />
    <br />
     
  16. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Div III ya 17 kaka!
    <br />
    <br />
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    khaaah!kwa mwaka 2liomalza cc,ukipata points hzo ilikua ni dv 4.
     
  18. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tena hyo yangu ni ya HGE ntapata chuo eh?
     
  19. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Tena hyo yangu ni ya HGE ntapata chuo eh?
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kikubwa ni kuwa na princpal mbili,bt uctegemee ud au sua,hao wako complicated sana.
     
Loading...