Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya vyuo vya ualimu mwaka huu, mbona yanachelewa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SHINYAKA, Jul 31, 2011.

  1. SHINYAKA

    SHINYAKA Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf, habari, naomba kuhabarishwa aliye na taarifa ya matokeo ya vyuo vya ualimu iliyofanywa mtihani wake may 2001
    naomba kuwakirisha.
     
  2. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hata kiswahili hujui..unaomba kuwakirisha ndo nn sasa...hebu kuwa siriaz acha masihala yako,post kama hizo kaweke fb
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Baraza la Mitihani la Taifa mara zote wako makini katika kuandaa matokeo ya mitihani. Wakikurupuka ili kuwafurahisha watahiniwa ni hatari katika mfumo wa elimu. Tafadhali vuta subira matokeo yatatoka tu bwana mdogo.
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hawana hela ya kutoa ajira na hivyo wanachelewesha wasije kuwaacha mtaani huku shule hazina walimu kitendo ambacho kinaweza kuwachukiza wananchi
     
  5. G

    GHANI JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hata saivi si wapo mtaani.
     
  6. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Selectnz r out..tangu muda mrefu..ww wa wap?
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata unavyoandika unaonekana hazikutoshi. Selection ipi? Mtu anauliza matokeo ya mitihani wewe unajibu kuhusu selection. Maskini Tanzania watu wako wanaangamia kwa kukosa maarifa
     
Loading...