Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo Ya Utafiti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Aug 13, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Imethibitishwa kuwa, wanawake walio wengi wana viwiko vyeusi.
    Weusi au usugu huo unatokana na wao kupendelea au kulazimishwa kutumia kwa muda mrefu staili moja ya kifo cha mende.

    Utafiti huo umeenda mbali zaidi kwa kuwaasa wazazi, kuwachunguza mabinti zao, ili waweze jua mapema uwezekana wa mabinti zao kuanza mchezo huo kabla ya wakati.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na wakaka nao????????//
    utafiti unaonyesha ukimwona mkaka KIUNO CHAKE KIMEKAA PEMBEN BASI UJUE anapenda sana mchezo mbaya.....na ukimwona mbaba ivi ana ndevu km za nyau basi ujue.........!!!!!!
    nawasilisha.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh yawezekana wadau maana kuna wadada wengine utaona viwiko vimekomaaaa nyeusiiiiiiii vina sugu mtindo mmoja kumbe ni KIFO cha MENDE kwa kwenda mbele hahahahahahahahahahahahahahahaha
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280

    Kuhimili up & down thrust si mchezi, lazma pale pagangamale.
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na wadada wenye magot i meusi je...?!:becky:
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hizo kwenye Red ni vitu gani
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hii kali duu!
     
  8. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    ha ha ha ha ha
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    jf kuna mambo jamani!
     
  10. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Mhhhhh hao labda wanapenda dog style.lol
     
  11. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Mmhh, wewe kadadaa una vimsemo weye!.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Weusi wa kiwiko unatokana mkusanyiko mwingi wa seli mfu za ngozi. Mara nyingi hali hii hutokea kwa wale wasiojisugua kwenye eneo hilo la kiwiko wakati wakioga na matokeo yake yanakuwa ndiyo hayo.

    Hayo mambo sijui ya kifo cha mende ni usasili tu.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Aug 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Kiwiko=elbow/ kipepsi (hivi huu msamiati asili yake nini?)
    kifo cha mende=missionary style (man on top/ woman on bottom) Hivi mende ndio wanakufaga hivyo?
     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kaka unajibu na kutoa swali....Kepsi hata mie ningependa jua asili ya huo msamiati...Kifo cha mende...yes..mende ukitaka afe mbinue tu...miguu iwe juu....that is done...for good...atakuwa hapo till death find him alive.
     
Loading...