Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya utafiti ya hali ya kisiasa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mfereji maringo, Jun 14, 2011.

  1. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hivi jamani REDET na ile kampuni iliyokuwa inafanya utafiti wa kujua hali na joto la kisiasa iko wapi sasa? tunataka tupate updates jamani... au walitumwa? si walisema huwa wanafanya kila baada ya miezi 3?
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    REDET ni kampuni ya kisiasa zaidi ya utafiti kwa manufaa ya taifa huwa inafanyakazi kwa malengo na muda watakaoelekezwa na majibu huwa tayari wameshapangiwa.
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na sasa hawana wa kuwapa kazi hiyo maana magamba yanapakatika. mweee
     
  4. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wasomi wetu bwana! Yani tafiti inafanywa kwa maslahi ya magamba usomi wote pembeni, mimi nafikiri ingepasa kuwe na utaratibu wa kuwanyang'anya maprofesa uprofesa wao, haiwezekani kuwa na tafiti za kishenzi kama za redet
     
  5. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Redet wamefulia na wamebaki kuwa gamba gumu,wafadhiri walishajitoa siku nyingi ktk kuwapa pesa za kuendesha tafiti zao zenye majibu ya kupangwa.
     
  6. k

    kinyongarangi Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Dr bana anafanya nini maana yeye ndie ganba la redet hasa
     
  7. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa alisema ataibomoa kuanzi hapa dar mpaka kwa wafadhiri! Watu wakabisha, sasa ipo wapi?
     
  8. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wafadhili wao wakubwa NORWAY nadhani wamekata mrija wa fund baada ya kuwagundua wako kimagamba magamba.
     
  9. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya wasomi wa hapa bongo ni mashushushu, hawa ndio wenye nyadhifa za kuongoza taasisi mbalimbali za serkali na binafsi. Usalama wa taifa unalinda maslahi ya ccm na ni kizuizi kizito kwenye hizi haramati za ukombozi wa kweli wa mtanzania mnyonge dhidi ya dhuluma za chama cha magamba.
     
  10. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Redet inafanya kazi maalum (propaganda) kwa wakati maalum (wakati wa uchaguzi)
    kwa ajili ya watu maalum (magamba), basi!
     
Loading...