Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo ya utafiti kati ya waliooana na wasiooana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Plato, Feb 5, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimemaliza utafiti baada ya miaka 2 ya uchunguzi.nimegundua kuwa kuwa:kabla ya ndoa wapenzi hufanya mapenzi kwa kujituma wote wawili,hubuni na kufanya style mbalix2.lakini kwenye ndoa asilimia 98 ni kifo cha mende,na kwa wanawake ni kulala kutimiza wajibu tu.ila hali ni tofauti kwa wote wanapotoka nje ya ndoa.mwanaume atasema umenipa vitu ambavyo mke wangu hanipi.mwanamke naye atasema leo nimefurahia mapenzi baada ya muda mrefu.kwa nini hili liko hivi?
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh, kama ni kweli subiri waje wazoefu watuambie.
    Lakini nina mashaka na huo utafiti wako.
    Hata hivo siwezi kusema sana kwa sababu na mimi sijafanya utafiti.
    So I have no right to speek.
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmhhhhhhh wenye ndoa tafadhali tunaomba mtujuze.....tungependa kufahami kabla ya kuingia.....:coffee:
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmmhhhh sina data lakini nina shaka na huu utafiti... isijekuwa ni wa redet mkuu!!!!:msela:
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    The same applied to kwenye kuomba kazi..mbwembwe nyingiii ila ukishapata kazi uzembeuzembe
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    utafati ulifanya kwa kula chabo au vipi????????:twitch:
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Michelle ni PM nikwambie kitu mana naogopa hapa poti wangu mwita maranya atanimind
     
  8. V

    Vumbi Senior Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mmmmm huu utafiti wako sampuli ulizichukuaje? mbona hauna hata numba wakati jambo unalozungumzia lina husu watu. Kwa jinsi ulivyo eleze inaelekea huu utafiti utakuwa chini ya REDET!!!!!!!
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi utafiti wangu uligonga mwamba nahisi sikutumia material nzuri ovyoooooooo bora hata kwa .......
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nitakuwa na jibu after 5 years.
     
  11. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,056
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Ungenihoji na mimi kabla ya kuchapisha utafiti wako ungepata jibu tofuti na ulilonalo sasa na ungeitukuza ndoa
     
  12. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    1. No love among couples (ukimaliza funika).
    2. Mazoea kupita kiasi (nje anaogopa kutukanwa lazima aseme kitu bomba hata kama si kweli).
     
  13. P

    Papizo JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mhhh no comment ningekuwepo ndio ningeweza kutoa mawazo.....
     
  14. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,589
    Likes Received: 3,925
    Trophy Points: 280
    Hahahaha,mnafurahishi,anyway michelle karibu kwenye himaya ya ELUNGATA baby.
     
  15. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulitumia sample space ngapi katika utafiti wako?
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aiseee
     
  17. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani hiyo nafikiri ni Hypothesis bado. watafitii ingieni field mlete results.
     
  18. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi MR kuna ukweli? mbona wastuka?
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Inawezekana ngoja nifanye utafiti hahaha
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ngoja nimfanyie utafiti huyu mtafiti kama ana ndoa au hana, ni female au male, ana nyumba ndogo, kubwa au nyumba saiz ya kati, na hii thread aliituma akiwa kwao, kwake au kwa mwenza wake n.k.
     
Loading...