Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya uraisi....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyani Ngabu, Nov 1, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Jamani eeeh matokeo ya uraisi vipi? Mbona hakuna anayeyazungumzia? Maana kila mtu kajikita kwenye ubunge...kwa nini ya uraisi hayazungumziwi wala kutolewa?
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja, Dr ( ndiye rais) tunataka figure hapa jamani!1
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Kabisa kabisa....hakuna ugumu wowote ule katika kuanza kutoa matokeo ya uraisi....waache zao hao....
     
  4. J

    Jackob Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatuhangaiki na Urais kwa kuwa taswira iko clear kuwa JK atachukua. ni vema tu-concetrate kwenye ubunge na udiwani. ya Urais yataumiza vichwa vyetu pasipo sababu.
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona matokeo yanayokuja ni ya upinzani tu?? Naogopa isijetokea kama kule Zamibia 2006, matokeo yalipotoka upinzani walikuwa wanaongoza. Kumbe wenzao waliwatangulizia hayo matokeo ili wakati wanasherekea wao wanachakachua kwenye ngome zao then mwishoni kabisa matokeo yanabadilika.

    JK alifanya kampeni yeye na familia yake. Kwa hiyo sidhani kama atakuwa interested kusaidia mtu badala ya kujisaidia mwenyewe. Hivyo sasa wakati watu wanashangilia matokeo ya ubunge jamaa wanachakachua ya urais.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naunga mko hoja
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nimewasikitikia Singida mjini...wamempa jk 19,000 dhidi ya 5,000 za daktari wa ukweli..
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndiyo hofu yangu mimi maana nadhari yote tumeielekeza kwenye ubunge na uraisi tumesahau kabisa. Au Dkt. wa kweli hana nafasi hata kidogo ya kushinda?
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kuna maeneo mie sitashangaa nitasikitika kama Dar wakimpa JK sasa ni kanyaga twende
     
  10. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Nyani,

    Ni kwasababu urais dalili zote toka mikoani zinaonyesha JK anashinda. Kwenye majimbo ya vijijini tofauti ya kura ni kubwa sana.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hao jamaa wamejikita kule kwa Kibunango ndo wapo busy kutangaza mpaka sasa Seif anaongoza
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Shule ni ishu kaka...Uswahili na darasa wapi na wapi?
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    mambo yanaweza kuwa ndivyo sivyo jackoB tuna uhakika na Slaa kufanya vyema vyanzo JF tunaomba update za DR Slaa VS DR Kikwete mpaka sasa
     
  14. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani, najua kwa upande wa Urais CCM wanataka kuchakachua.
    Wadau, watu wawe makini, kila wakala/diwani akusanye data zote za kura za uraisi kwenye kata yake na azipeleke kwa Mbunge wake wa chama. Kwa maana hiyo kila Mbunge wa CHADEMA kwenye kila wilaya atakua na list ya kura zake kwenye kila kata.
    then sisi tupate taarifa hiyo kutoka kwa wabunge wa kila wilaya then tunaweza kufanya analysis na kuona kwa nafasi ya Urais tuko wapi.
    Wakuu tulifanyie kazi hili kuepusha uchakachuaji wa CCM Pls....
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wana mihela ya kulipa ada hawa,life lao ni zuri sana umeme kwao haukatiki hata sku moja barabara ya lami kila sehemu na nyumba zao zote ni nzuri kwa kweli hawa jamaa kama vile hawaishi tanzania
     
  16. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na udini pia unawasumbuaga sana wenzetu waTZ
     
  17. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    jk amepiga stop wasiyatangaze anaogopa yatasababisha tention nchini kwa kuwa matokeo ya awali yanaonyesha slaa anaongoza...wakuu lengo la kugoma kutangaza pia ni kusababisha watu waanze kuyadai....ili watume vikosi vya jeshi kuzima vurugu feki na ikiwemo kusababisha mabox yavurugike alafu uchaguzi uwe umeharibika...
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wasije wakawa katika mchakato wa uchakachuaji maana kwenye ubunge ngoma imekuwa ngumu kuchakachua
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    kikwete kauza chama kwa familia ...sasa zanzibar inamponyoka ..alifikiri mkapa mjinga??
     
  20. J

    Jackob Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hofu yangu ni kwamba JF naona interest ya waliowengi ni kwenye majimbo ya uchaguzi ambayo yanaonesha Chadema inaongoza na hawataki kabsaaaa kusema pale Chadema inapoangukia pua ndio maana nakua na wasiwasi juu ya taarifa nyingi. sitaki tuumizane kwa kupeana matumaini makubwa. Dr. JK bado atashinda ila kwa asilimia ngapi, bado nim kitendawili. Thithiem bado wako fiti maeneo mengi kinoma.
     
Loading...