Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya urais yanayotangazwa na Tume hatuyatambui

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Nov 4, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli inauma sana kwa kitendo ambacho tume wanakifanya sasa hii,, halafu hawana hata aibu hawa wanasheria kwa mfano lewis Makame, anafikiri watanzania ni mambumbumbu kiasi cha akufikia kutudanganya vitu tunavyo vijua na tuna ushaidi navyo

    Mimi nasema Dr. Nenda kashinikize uxchaguzi huu urudiwe kwa gharama yeyote,, kama inawezekana wakodi tume kutoka KENYA,, na kama haiwezekani basi achukuliwe muwakilishi kutoka UN ili haki itendeke..

    Maana hawajamaa wamezidi kuchakachua kura
     
  2. B

    BabieWana Senior Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unaota kakahakuna mwangalizi atakayekuja mkakubali. TUME ipo safi wamepewa nguvu na kikwete hawaingilii kama ilivyokuwa kabla. NEC oyee, ila chadema mli overlook mkajua mkwere mtamtoa kwa majungu mwenzenu kafika nchi nzima kuomba kura nyie majibo sijui mia tu mkachoka. Uchaguzi urudiwe wote na madiwani, wabunge na RAIS 2015 au sio
    Maana hawajamaa wamezidi kuchakachua kura[/QUOTE]
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni mganga wa CCM ni kiboko,, na kama nyota ya CCM ni jua,, yaani kama bahati basi hawa yao ni........
     
  4. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katafute JIPU la kutumbua then... Acheni UTOTO wenu!

    Hivi pipoz pawa imeishiwa wapi jamani? Au ilikuwa ngonjera na taarab tu za kufurahishana?
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mawaziri wa Kikwete Wazidi Kupukutika
     
  6. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kudadeki sio maali pa Taarabu hapa
     
  7. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    scan.jpg hivi ndivyo ccm walivyo tupiga gape jamani hawana hata aibu,, eti na sisi tunashangilia tusivyo vijua
     
  8. r

    realtz7 Senior Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  9. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha kikao cha .... nini
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unahamasisha Peoples power? unadhani utakuwa salama wewe? waulize Arusha, Mwanza na Mbeya utajua maana yake, hata polisi unaowategemea walifyata mikia. Acha uchochezi wa kipuuzi wewe.
     
  11. l

    luckman JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    power it is there it will never last, mnasikia nyie vihiyo, hivi mna jumla wa askari wangapi wanajesh+polisi+magereza!we unajua nguvu ya uma au unaongea upupu!sisi hatutaki vurugu, ingawa nyie na makme wenu pa1 na kiwete mnawalazimisha wananchi,kinachowafanya hawa vihiyo wasitangaze matokeo ya urais kuanzia majimboni ni nini na kwa nini takwimu za mawakala na nza nec zinatofautiana,
    kila lenye mwanzo lina mwisho na tutauona hapa hapa kabla yawewe kuku na sisi kuondoka hapa duniani!shenzi taipu!
     
  12. r

    realtz7 Senior Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anapata baraka za hao masikini hap, tena wenye njaaa kali, am woried km linaclick kichwani mwa huyu chalii au laa. na ana mpango gani kuhusu nchi hii na mafisadi na wasiowajibika
     
  13. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kama huajaiona huta iona maana inaonyesha huna uwezo wa kuona, ndio maana hata umaskini wako huuoni hadi unang'ang'ania ccm. Pambafu!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh!!!!! Sasa sherehe za kumuapisha Paroko wetu ni lini? Teh teh teh!!!!!
     
  15. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani mumeona ya Geita? jamani hawa NEC mbona wanakula Pesa zetu tuu,, na hawa nao ni mafisadi wakubwa nawao waundiwe tume kabisaaaa
     
  16. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuyatambui kabisahayo matokeo,, na Leo Slaa ametoa Tamko kwamba hatumtambui Kikwete, kabisaaa na siyo raisi wetu labda wa CCM lakini si people powers
     
  17. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saga chupa ubwie! Teh teh teh!!!!
     
  18. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha Kudadeki huna nianzuri na mimi hahahaha poa tuu roho inauma lakini uhai mtamu Muheshimiwa
     
Loading...