Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya urais - Kwa mujibu wa mwananchi.co.tz

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by zawadi1, Nov 1, 2010.

  1. z

    zawadi1 Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. k

    kilimajoy Senior Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    JK anaongoza kwa mujibu wa NEC kutokana na majimbo machache ambayo yametajwa..ila tusiwe na wasiwasi kwani wametaja tuu ngome za CCM na CUF...bado hawajataja majimbo ya wajanja...
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dili lipo kwenye ubunge, achana na urais!
     
  5. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jamani kwa mujibu wa NEC na ZEC, Rais Kikwete na Dk.shein tayari wameshashinda na wanasubiri kuapishwa tu siku ya ijumaa.

    Wengine wakubali matokeo tu,hakuna uchakachuaji
     
  6. m

    mishemishe Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni matokeo ya majimbo kumi tu na majimbo yako 279 bado safari ni ndefu sana tumaini lipo bado
     
  7. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umejuaje haya?
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pambaf!, hivi hujui kuna majimbo yameahirisha uchaguzi?????
     
  9. m

    mishemishe Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk anaongoza katika majimbo kumi tu kutokana na matokeo rasmi bado safari ndefu tusiconclude wadau
     
  10. T

    Tanzania Senior Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na kama si kwa haki hawatatawala
     
  11. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I think is your results, be serious!!
    NEC ndo wanapaswa kutupa hiyo kitu
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wameona waanze na ya CCM wakati wanachakachua yale ya CHADEMA.
    Wanadhani sisi watoto
     
  13. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hata TANGA Prof.Lipumba anashindwa kupata kura za kutosha na JK anaongoza majimbo yote hayo hamuoni kuwa hiyo ni dalili mbaya kwa upinzani
     
  14. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamni tusilete mzaha kwenye issues ambazo ni nyeti, huku nje tunawategemea huko nyumbani mtupe taarifa.
     
  15. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kulikuwa na sababu yoyote ya kuanza na tanga etc? na haya mambo ya kuchukua masaa 24 kutangaza majimbo kumi tu yanaashiria nini?
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    MOD kuna thread naona kuna haja ya kuzidelete juu kwa juuu
     
  17. Makanda

    Makanda Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikweli Tusubiri Judge with facts
     
  18. k

    king ndeshi Senior Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WASHKAJI NILIKUWA NASKILIZA NEC LIVE KTK ITV,Dah HALI SI SHWALI KWA WANAMABADILIKO, NA NAZANI YALE MAJIMBO CCM WALIOCHAKACHUA MATOKEO YAKE YAMEFIKA NEC MAPEMA,ILA MAJIMBO YALIYOKO MAJIMBO KAMA MWNZA KILIMANJ SHINYANGA MBEYA MUSOMA NAONA BADO MCHAKATO WA KUCHAKACHUA BADO UNAENDELEA:nono:. pamoja :smile-big:
     
  19. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    davifrs View Profile View Forum Posts Private Message View Articles Add as Contact Send Email
    Junior Member


    --------------------------------------------------------------------------------
    Join Date Sun Dec 2009
    Posts 2
    Thanks 0
    Thanked 6 Times in 2 Posts Rep Power 0
     
  20. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Guys lets accept facts
     
Loading...