Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo Ya Urais, kulikoni jamani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Aristides, Nov 2, 2010.

  1. A

    Aristides Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajamii mbona matokeo ya urais yanatangazwa kwa kusuasua natena kwa upendeleo"naimanisha yanatangazwa kule mgombea wa urais wa CCM anakubalika!
     
  2. A

    Aristides Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajamii mbona matokeo ya urais yanatangazwa kwa kusuasua natena kwa upendeleo"naimanisha yanatangazwa kule mgombea wa urais wa CCM anakubalika!
     
  3. A

    Aristides Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye matokeo ya majimbo ambayo CHADEMA wameshinda!Plse
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    ndio yanatangazwa sasa, angalia tv utaona live. Jumla yameshatangazwa majimbo 60, Dr. Slaa kashida jimbo moja tuu la Bukoba Mjini.
     
Loading...