Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya urais bongo vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mauza uza, Nov 3, 2010.

  1. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Jamani vipi matokeo ya urais bongooo????kuna nini kinaendelea????Tumepiga kura siku moja na Brazil,wenzetu wameshapata rais wao na kura zilihesabiwa na kupatikana mshndi just in two days na population yao ni kwenye 200m wakati sie tupo kwenye 40m.....TUME YA UCHAGUZI MNAFICHA NINI????Na urongo zaidi ETI wasimamizi wa kimataifa wanasema uchaguzi ulikuwa huru na wa haki.
    Vipii matokeo ya urais yachukue more tha 3 days!!!!!:A S-baby:
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hawajamaliza kuchakachua bado!!!!!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    matokeo ya urais bongo ni MAUZA-UZA
     
  4. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    brazili siyo bongo sisi bado tupo karne ya......
     
  5. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo taabu ya kuwa na tume ya uchaguzi inayomtumikia "bwana mkubwa"! Mpaka atakaporidhika na idadi ya kura anazotaka ndio yatatangazwa! African politics always a nightmare!
     
  6. N

    Nampula JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo yatatangazwa next month maana kuna majimbo bado matokeo hayajatolewa.
     
  7. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    bado wanapika matokeo.sehemu nyingi ne wanatumia kuni kwani kupika chuma si mchezo. naomba uwe na subira kama ulivyowavumilia miaka 50. wenzetu wanaenda mbele sisi tunarudi nyuma
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ikiwa hadi next month watatangaza wameshinda kwa asilimia 100.
     
  9. O

    Obama08 Senior Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NEC ni ya CCM sasa wanayapika na kuchakachua results ili boss wao ashinde, ETI HATA LIPUMBA ANAMZIDI Dr SLAA..!!!? eeeeeehhhh kweli mwizi hachagui akuibie nini, NILIAMBIWA MWIZI AKIKOSA CHA KUIBA ATACHUKUA KOFIA YAKE NA KUIWEKA MAHALA WATU WASIMWONE KISHA ANAENDA KWA SPEDI PAAAAAAP NA KUICHUA THEN ANAKIMBIA NAYO, ILI TO PRACTICE UWIZI, KUTULIZA MUNKARI YA UWIZI.
     
  10. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM are busy rigging the results, we'll give you an update once they're done.
     
Loading...