Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya urais baada ya siku tatu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Raia Fulani, Oct 28, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa nec jaji makame aliwaambia waangalizi wa kimataifa kuwa matokeo ya urais ni hadi nov 3. Haya mazingira yatakuwa salama? Scm si wanaweza chakachua sana hawa? Ila matokeo ya ubunge na udiwani yanaweza kuwaumbua
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hp ndipo patakuwa pazuri na hataweza kurekebisha, kwani watu watakuwa na idadi ya majimbo yote yeye itakuwa ni kuitaja jumla ambayo tayari inajulikana
     
Loading...