Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Udiwani kata ya Lwezera Geita

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WABHEJASANA, Oct 28, 2012.

  1. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wakuu,mimi niko kwenye kata ya Lwezera wilayani geita,hali huku siyo nzuri saana,ingawa zoezi la upigaji wa kura limeenda vyema isipokuwa tu jana usiku kuna mmoja wa makamanda alijeruhiwa vibaya sana kwa kukatwa mapanga alikimbizwa hospitalini kweli hali yake ni mbaya sana.

    Hali hiyo ilikuja baada ya kudaiwa kwamba kamanda huyo aliongoza mshambulizi dhidi ya wakina mama wawili ambao walikuwa wamevaa sare za CCM jana jioni ambapo walipata kichapo kutoka kwa baadhi ya vijana wanaodaiwa kuwa ni wafuasi wa cdm,wakina mama hao kwa sasa wamelazwa kwenye kituo cha afya cha Nzera.

    Ilipofika usiku kundi la vijana wanaodaiwa kuwa ni wafuasi wa CCM walimvamia kamanda huyo na kutoa kipigo kikali ikiwa ni pamoja na kumjerugi kwa mapanga.

    Baada ya muda mfupi kuanzia sasa nitaanza kuwajuza matokeo kwa sababu ndio wanamaliziamalizia kuhesabu kura.

    tuko pamoja makamanda,lakini mwenye matokeo mahali pengine tujuzane.
     
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    polisi wako wapi kuwakamata hawa wauaji?
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Poleni pia mmelinda kura zenu, we wish u al d best
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunakutegemea mkuu. Hizo ndizo gharama za ukombozi. Tusikate tamaa.
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    pamoko mkuu,
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    vp matokeo sasa!
     
  7. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Updates:Matokeo ya vituo 7 kati ya 20 CCM-392,CHADEMA-306,C.U.F-103 hii ni kwa mujibu wa Katibu wa CHADEMA wilaya ya Geita Rogers Luhega(Kamanda)
     
  8. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Kamanda msilale hadi kieleweke!MAANA HAWA MAGAMBA TUNAWAJUA SANA KWA UCHAKACHUAJI!
     
  9. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Endelea kutujuza mkuu. Nway ahsante kwa taarifa.
     
  10. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Twasubiri mkuu,ila poleni sana kwa maswaibu yaliyompata kama mwenzetu.Vipi huko hakuna polisi kwaajili ya ulinzi wa watu wake?!
     
Loading...