Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Uchaguzi (vituoni) Mkoa wa Ruvuma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ilumine, Oct 31, 2010.

  1. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    URAIS
    Kituo: Shule ya Msingi Peramiho "B" KATA YA MAPOSENI
    CHADEMA 116
    CCM 82
    CUF 1
    APPT 1

    UBUNGE: CCM imemwacha CUF mbali sana. Jenista Mhagama anaongoza.

    Kituo: Jengo la Maarifa ya Nyumbani: KATA YA MAPOSENI
    URAIS:
    CCM 147
    CHADEMA 42
    UBUNGE: KAMA HAPO JUU
     
  2. k

    kilimajoy Senior Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio mbaya twende nao tuu!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mods tupeni chart jama!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Naona MOD atakuwa ameshadata kwa mtiririko huu wa matokeo.
    Pole MOD ndo ukumbwa huo baada ya week mambo yataoa
     
  5. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo chat iliwekwa itasaidia sana kutuonesha upepo unaelekea wapi.
     
Loading...