Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya uchaguzi serikali za mitaa yatangazwa lini rasmi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyikanavome, Oct 30, 2009.

  1. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mimi mpaka sasa hivi nasubiri matokeo rasmi ya serikali za mitaa kwa nchi nzima. Nasikia tu chama tawala kimeshinda kwa kishindo ila hakuna data za Tanzania nzima.
    Wizara inayohusika naona iko kimya bila kusema ni lini itatangaza matokeo hayo kwa inchi nzima, au ndio kila mkoa unajitangazia matokeo kivyake?
     
  2. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa mkoa wa Dar- Mh. Lukuvi ametangaza rasmi matokeo,amabayo yanaonyesha kuwa ccm wameshinda kwa kishindo.Namshauri kwa sasa atafute shule hata Open Un.Aibu mkuu wa mkoa bila elimu tosha-asije kimbia wageni bure.
     
Loading...