Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya uchaguzi mwaka huu ni rasharasha mvua yenyewe ni 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gosbertgoodluck, Nov 1, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nimekuwa nikifuatilia matokeo ya uchaguzi mwaka huu kwa ngazi zote tatu za urais, ubunge na udiwani. Kwa kweli matokeo yanatia moyo na kuamsha ari ya mabadiliko zaidi. Hii ni salamu tosha kwa chama kilichokubali kuongozwa na "waswahili" wenye kiburi na dharau kubwa, wanaokumbatia mafisadi. Na hizi ni rasharasha tu. Mvua yenyewe itanyesha mwaka 2015 Mungu akitujalia uzima.
     
  2. C

    CAIN Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mh.. jamani kwani kimetokea nini???

    Mbona nahisi harufu ya kushindwa inanukia hapa....

    Tusikimbiane jamani, chondechonde....
     
  3. mpingo

    mpingo Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuombe uzima...........I wish.........13st October, 2015 iwe next week!
     
Loading...