Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Uchaguzi mkuu Bongo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nina90, Nov 4, 2010.

  1. n

    nina90 Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je ni bora kupinga matokeo kabla ya kutangazwa na tume au ni vema kunyamaza kisha kulalamika wakati rais kesha tangazwa na kuapishwa? kwa maoni yangu naona ni bora kulalamika na kuonyesha kasoro na madhambi yaliyofanyika kabla matangazo hayajakamilika ili haki itendeke...hii ni kwa kuwa sheria ya nchi hairuhusu kupinga matokeo ya urais mara yanapomaliza kutangazwa na rais kuapishwa!!!!
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    11-4-2010 6-24-47 PM.png
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Akishaapishwa ndo basi tena...hakuna taasisi inayoweza kupindua.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
  5. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :smile-big: na hapo ndipo patamu, katiba mbovu, tume ya uchaguzi mbovu, wachakachuaji kura wasiojua hesabu, ufisadi mtupu:A S angry: na kwa hakika hakuna kitakachomzuia Rais kuapishwa

    rejea: Mwai Kibak' ilikuweje:smile-big:
     
  6. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh! hata sura zao sitaki kuziona..ni wasaliti wakubwa hawa
    Matumaini ni kwamba wanapambana na mtu mwelewa aliyebobea pia kwenye sheria.
    Amini nawaambia lewis na genge lake la majambazi hawana ubavu wowote wa kukabiliana na Slaa (PhD) aliyejipambanua kama mkombozi wa waTz wengi wanyonge.
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Maajabu haya. Hapo naona idadi ile ile ya watu wa majimbo ya Geita na Nyang'wale wana preferences zinazofanana 100% kwa wagombea wote (kwa idadi sawa!). How on earth can this be true?
     
Loading...