Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Uchaguzi Mkoa wa Tanga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Oct 31, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari nilizozipata sasa hivi

    CCM 89%

    CUF 8%

    Chadema 3%

    nitaendelea kuwaabalisha maana CCM inaongoza hata mikoa mingine
     
  2. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Good
     
  3. M

    MOMO Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    don't feel this...
     
  4. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uringe, hacha propaganda, mbona naambiwa Tanga Chadema na CUF neck to neck....hiloooooooooooooooo
     
  5. P

    Pax JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hujui uliko, amka kumekucha wewe! CHADEMA HOYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!:yield:
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Watu wa Pwani hao wanajuana kwa Vilemba
     
  7. c

    chanai JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakafie mbali
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umechakachua! Tupe actual number not percent
     
  9. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hilooooooooooooooooooooooooooo, Tnga majibu Bado, Chadema, Kidedea, Chadema, Kidedeaaaaaa
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jina tu la mtoa mada limenifanya ninuse harufu ya uchakachuaji chakachuaji hivi
     
  11. K

    Keil JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi wa Mwaka huu uwezekano wa mgombea wa chama fulani kupata over 80% kwenye jimbo siyo rahisi, maana kuna ushindani mkali sana hata kule ambako watu wanasema upinzani ni hafifu. Kwa hiyo hii taarifa yako ina walakini.

    Malaria Sugu yuko wapi? Au amepata dose ya kueleweka? Naona jamaa wanasafisha mpaka mazalia ya mbu yanayoleta malaria sugu!
     
  12. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    huku tanga habbari ya uraia hakuna watu hawajitambui,
    Nishaona kuwa wanashabikia kama yanga na simba sc
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Tanzania ina mikoa zaidi ya ishirini so Tanga is just a dot..... alama ya + ndio itasema ukweli
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mwonee huruma. Kwani huoni na yeye alivyoandika?

     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha haaa haaaaaa habari ndiyo
     
  16. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    You must be feeling shy.
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Ever since I saw you in your family tree I've wanted to cut it down.
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Mh! jamani mbona mi nasikiliza ITV thru bongo radio n naambiwa kuwa Tanga CUF ana 972 n CCM ana 1109 approx, so how comz iwe ni CCM 89% n CUF 8% ?? mnachakachua hadi maths
     
  19. Pelosi

    Pelosi Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama sijakosea hayo ni matokeo ya kata mbili.... mengine bado na kuna mchuano mkali sana!!!
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahahaha jeikey endelea kuota maana ndoto ni haki ya kila mtu.
    Mwaka mbaya sana huu
    Mwambie RIZ1 kuwa tunamvua uwakili wake very soon ili apitie njia halali
     
Loading...