Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Uchaguzi Mkoa wa Kagera

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kakuju, Oct 31, 2010.

  1. k

    kakuju Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urais
    ccm 376
    chadema 341
    cuf 13

    ubunge
    ccm 396
    chadema 322
    cuf 10

    udiwani

    ccm 315
    chadema 474
    cuf 0
     
  2. coby

    coby JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks mkuu, endelea kutupa updates, tofauti sio mbaya sana
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli hiyo ni village naanza kuwa na matumaini
     
  4. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mnaweza kupata matokeo ya pemba?
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    swali lenye utata
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,endeleeeeeeni kutupa matokeo,hatulali leo mpaka kielewekw
    mapinduzi daimaaaaaaaaa​
     
  7. k

    kakuju Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moderator, Biharamulo iko Kagera sio Geita
     
  8. M

    Mulugwanza Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Yaani hawa Geita pamoja na uharamia unaofanywa na CCM kwenye madini yao bado yanaipa ccm ushindi!
     
  9. k

    kakuju Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapa ni kijijini haswa na huwezi kuamini.
     
  10. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu ili ushinde uchaguzi sehemy unazo-consider wewe uko juu lazima uwaache wenzako kwa mbali sana.

    Sasa hiyo kama inatoka Geita is bad indication... Ila HONGERA CHADEMA Kuibana CCM ... lakini matokeo ya awali yanaonyesha Ikulu sio yenu kabisa.
     
  11. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani mnaoleta matokeo, tajeni jimbo na kituo. Maana haiwezekani mkoa wa geita uwe na kura chahce hivyo.
    Let's be precise:
    Jimbo:
    Kituo A, B, etc
     
  12. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waulize watu wa kwenu Pemba halafu tuletee hapa.

     
  13. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mbona sasa wana chadema leo mumekasirika? Au ndio dalili za kukataa matokeo? Jamani shubiri ni chungu lakini lazima muinywe!!!
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tunakujua wewe ni nani na safari hii daraja lina miiba
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    msituambie mkoa mkimaaanisha vituo jamani acheni kukurupuka aaaaaaaaaaaaaaaah
     
  16. senator

    senator JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Bukoba mjini kupoje hapo kwa bwana Hamis Sued Kagasheki na Rwekatare!!?
     
  17. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hivi wewe ulishawahi kupata mwanaume kweli??
    Ni PM , utasahau ujinga wote wa ccm!
     
  18. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kagasheki kashinda
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hili ni jimbo lipi? au mkoa mmoja?
     
Loading...