Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Uchaguzi mdogo Igunga (matokeo ya awali)

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by JOHN MADIBA, Oct 2, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili zinaashiria CDM kuibuka na ushindi dhidi ya CCM.

    MODERATOR NAYE ANAJARIBU KUCHAKACHUA,,,, UKWELI NI KWAMBA CDM INAONGOZA. KURA ZA VIJIJINI MNAZOZIONA SIO HALISI KAMA ZILIVYO KWENYE MITANDAOOO MBALIMBALI
    UKWELI NI HUO, VIJIJINI WAMECHAKACHUA KWA TAARIFA ZILIZO THIBITISHWA
    NOTE: THESE ARE NOT OFFICIAL RESULTS
     
  2. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 698
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    CHADEMA inaongoza katika kata ya serengeti karibia vitou vyote vya serengeti. Nape alijichimbia huko kufanya kampeni
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao viongozi wa sisiemu wameenda kuchakachua huko vijijini,wafuateni huko huko!!!
    mannnnnnnnnnnn to mannnnnnnnn!
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mkuu lete na data kama ilivyokuwa kule arusha. jamaa walikuwa wanatuletea takwimu halisia, km kituo minazini: cuf 140, cdm 500, magamba 23 nk. Hizo ndo data za uhakika mkuu
     
  5. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama huna data subiri wenye matokeo kwa namba waseme
     
  6. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe takwimu tuhakikishe angalau vituo viwili, vinginevyo hii ni tetesi tu.
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa Chadema inaongeza Igunga kwa mujibu wa live broadcast ya ITV.
    Msicheze mbali, CCM ni wezi professional wa kura. Kabeni hadi kivuli tuung'oe ufisadi na mizizi yake Igunga.
     
  8. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Big up CHADEMA,tupo pamoja nanyi wapambanaje wetu.
     
  9. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesikiliza kupitia itv...vituo 5 vilivyotangazwa cdm imeongoza vyote.....peoplessssssssssssss
     
  10. e

    ebrah JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunaomba na data pls
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Angalia ITV wanatoa kura hizo na si tetesi Mutabuzi alikuwa live .
     
  12. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    matokeo ya awali vituo 5 cdm kidedea Itv
     
  13. B

    Bongo Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ITV inatangaza matokeo vituo vitano cdm inaongoza
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM hoiii, imepigwa mimba laivu na Chadema dume lao.
     
  15. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema wanaongeza vituo 4.Ccm wanafuatia na Cuf wa tatu.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    katika vituo vitano ambavyo matokeo yametangazwa chadema inaongoza na kwa jumla ni zaidi ya kura 100
     
  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nakili matokeo uyarushe hapa!!
     
  18. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Itv wametanganja vituo vitano cdm wanaongoza vinne na ccm kimoja.cuf aibu kubwa vituo viwili wamepata sifuri.haya twende.
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuna jitu (siyo Wassira) moja la CCM huko lina roho mbaya, silipendi maana lenyewe linajua ushindi kwa CCM tu hata kama watu wafe. hili ni jitu baya sana ambalo kwa kweli linatakiwa kupelekwa The Hegue likabanwe naniliu na plaizi.
     
  20. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ‎Mpya toka Igunga:

    Mh Halima Mdee muda mfupi uliopita, amekamata masanduku yenye kura feki huko Choma! Pia aliyekuwa diwani wa Igunga Mama Ngessy anashikiliwa na polisi kwa kukutwa nyumbani kwake akiwa na masanduku yenye kura feki!

    Vigogo wa CCM leo asubuhi wote wametoweka Igunga na kurejea Dar!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...