Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Uchaguzi Igunga: Radio One

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Hossam, Oct 3, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,179
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi!!

    Matokeo ya uchaguzi yataanza kutolewa na tume kuanzia saa nane. Hii ni ajabu sana.

    Source: Radion One 10:53 AM.
     
  2. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hayo matokeo wanajumlisha kwa vidole au?????!!!!!
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndio Serikali yetu mbovu ilivyokuwa mbaya zaidi,sababu kuu inayofanya wasitangaze matokeo mapema ni uchakachuaji tu.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona nimeambiwa BAKWATA imeshinda kwa kura kiduchu?????????????
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Nnashangaa labda tuwapelekee visude ili waweze kujumlisha
     
  6. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    jimbo moko ndio ivo! 2015 itakuw vp?
     
  7. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    zittokabwe:Mabomu yanapigwa. Hali mbaya sana zittokabwe:Duh yanapigwa mabomu kila mtu hoi machozi tu. Tumo hapa kambini kwetu Planetel Hotel ni machozi tu
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwa Teknohama
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Stop Texts Tweets Favs Msgs About zittokabwe Duh yanapigwa mabomu kila mtu hoi machozi tu. Tumo hapa
    kambini kwetu Planetel Hotel ni
    machozi tu zittokabwe Mabomu yanapigwa. Hali mbaya sana zittokabwe @shurufu irregularities nyingi sana zittokabwe @Mwanakili90 kuna vurugu zatokea. zittokabwe @chiefezra our count gives us 45% and ccm 49%.
    Irregularities are mountanious
     
  10. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    mabomu yanapigwa sasa Igunga mjini kwanuka
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    tuwe na subira, nimeshindwa kuendelea na kazi nyingine kwa kufuatilia hili suala
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    conspiracy
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaaaa, mkuu umenikumbusha enzi za vidole plus vifuniko vya chupa za soda vilivyofungwa shingoni....bila shaka ndiyo tally system ya NEC
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mm nashauri sisi wana jf walio weleji wa Tecknolojia tujaribu kutengeneza system ambayo itaweza kusaidia Nec Kwenye kuwaisha matokeo,ili kuepuka uchakachuaji,maana kuchelewesha hvyi hata mtu akishinda au kushindwa huwa anaamini kuwa haki haijatendeka,tunazidiwa na hata zambia jamani hii ni aibu kubwa.
     
  15. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera CCM kwa Ushindi! CCM oyeeeeeee!
     
  16. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa zingine mbona zinapotea gafla, na hatuwezi kucomment humu JF, kulikoni JF.
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Yeah, "The Conspiracy Theory"
     
  18. U

    UMPUUTI Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa utaratibu wa zoezi la kuhesabu kura, kimsingi wanachokifanya tume ya uchaguzi ni kutimiza wajibu tu kwa kuwa hawawezi kuja na matokeo tofauti na yale ambayo tayari vyama vya siasa vilivyoshiriki uchaguzi huo wanayo kupitia mawakala wao.
     
  19. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bora vidole itakuwa kwa vijiti. kuna mambo TZ huwa yanakera sana.
     
  20. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,179
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    ****** yako, mjinga wewe...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...