Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Uchaguzi Hanang

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Meale, Nov 1, 2010.

  1. Meale

    Meale Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zisizo rasmi kutoka katika vyanzo tofauti tofauti zinadai kwamba, mgombea ubunge kwa jimbo la Hanan'g Chadema ambaye pia alikuwa mke wa Dr. Slaa, Rose Kamili amembwaga mpinzani wake waziri Mary Nagu aliyekabidhiwa mikoba ya kuliongoza jimbo hilo na waziri mkuu mstaafu Mh. Fredrick Sumaye.

    Mwenye habari za uhakika zaidi atujulishe tafadhali.

    Update: Tumewasiliana na mgombea ubunge wa Hanan'g Rose Kamili anasema kwamba Dr. Slaa anaongoza maeneo mengi jimboni mwake huku Chadema wakiongoza udiwani katika kata 12 kati ya kata 25. Kura za ubunge bado wanachuana vikali, kasema ni vigumu kusema nani kashinda mpaka sasa.
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmmh, ya kweli haya? Tupe data basi!! Mbona hii ngoma ina mdundo wenye mvuto kiasi cha kushindwa kuelewa step za kuicheza?
     
  3. M

    Mamboleo Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Acha uzushi...mbona Nagu ndiye anaongoza?
     
  4. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Toeni data?kama mnazo kama hamna ni vema mkawa na uvumilivu mpaka mkazipata
     
  5. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Hebu tupeni raha jamani...Kamili kapita?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Meale, kama huna data kaa kimya... unakera

    sasa hivi ni bora mtu kulala tu, maana kila ukifikiria kuleta post ya kishabiki basi unabandika... nadhani kuna haja ya ban kwa wale wanaoleta habari bila ushahidi... we dont need mediocrity in serious business
     
  7. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ni vema kutoa data jamani,
     
  8. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    napendekeza ni vema kusema mgombea fulani kapata kura hizi na yule hizi.. hizo ndo data.. ila pia ni vema kuwa makini... isije ikawa habari ni ya kituo kimoja au viwili then tunasema kashinda...
     
  9. Meale

    Meale Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimewapigia simu watu wanne tofauti kutoka Hanan'g wamenipa taarifa hizo zinazofanana.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Meale utanisamehe aisee.... facts sasa hivi ndo muhimu, tuweke ushabiki pembeni kidogo

    unakumbuka ya buchosha na mbeya vijijini?
     
  11. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,358
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    What happened mbeya vijijini ?
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante sana
     
  13. Meale

    Meale Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, sijafanya ushabiki najua hatupo kwenye kampeni sasa, nikipata habari tofauti na hizo ambazo ni za uhakika zaidi nitawajulisha pia.
     
Loading...