Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya uchaguzi CCM ngazi ya Wilaya ya Iringa mjini na wajumbe NEC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 29, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    SATURDAY, SEPTEMBER 29, 2012

    WALIO KATIKA MAANDISHI YA BOLD NDIO WALIOCHAGULIWA



    MWENYEKITI CCM WILAYA IRINGA MJINI
    Kura zilizopigwa 586 zilizoharibika 2 kura halali 584
    Omary Iddy Mchomba 62
    Eliudi Mvela 224
    Abeid kiponza 298


    MJUMBE NEC Idadi ya kura 538 kura zililozoharibika 14 kura halali 524
    Enock Ugulumu 62
    Michael Mlowe 86
    Vitus Mushi 243
    Mahmudu Madenge 281


    Zainabu kufakunoka
    Chiku masanja


    Nafasi ya wazazi halmashauri kuu nafasi mbili
    Donald 21
    Chande salum mbega 47
    Aloyce kibiki 141
    All mbata 269
    Bernad mbigili 244
    Shedraki Tito mkusa 334




    UWT nafasi nne
    Donisia Daudi 128
    Christina Mgongolwa 150
    Hellen Machibya 162
    Sarida ally 167
    Midaw William 204
    Halima hsaasn 266
    Ashura jongo 291
    Nikolina Lulandala 325
    Fatuma daudi 338




    UWT Vijana nafsi 4
    Barton Sanga 83
    Asaki oketo 152
    Pendo ojwano 188
    Nuru mwinuka 198
    Adam Ramadhan 235
    Ester Mobo 243
    Ally Simba 250
    Salum kaita 264
    Mwaija mwinyikayoka 270
    Clara Shirima 299


    MKUTANO MKUU WA TAIFA wajumbe watano
    Said Rubea 73
    George Mwaitege 74
    Mfamlopela luvambe 74
    Lukasi Mgongolwa 75
    Michael Mlowe 108
    Gidion Kikumbwe 83
    Emanueli Magoda 120
    Jurio Mgonja 127
    Bernad Mbigiri 132
    Fatuma Ngole 199
    Agusta Mtemi 192
    Abeid kiponza 235
    Amani Mwamwindi 311
    Fredriki Mwakalebela 321
    Salim Asas 346










    SATURDAY, SEPTEMBER 29, 2012 ~ COPYRIGHT: MICHUZI BLOG ~ MTUMIE RAFIKI YAKO , MAONI: 0
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huyu Fredrick Mwakalebela alishikwa na TAKUKURU wakati wa UBUNGE kwa kutoa rusha akaenda MPAKA

    MAHAKAMANI
    Sasa Imekuwaje Ameshinda CCM-NEC ? Au Unakuwa TAPELI kwa MSIMU MMOJA TU ?

    Sasa huyu ni MWIZI anarudi ndani ya CCM ? AU!!!
     
  3. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM Imetuharibia sana maisha yetu sasa wale wabaya wote ndo kimbilio lao lakini iko siku.
     
  4. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,999
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Fatuma Ngole kura 199 na Augusta Mtemi kura 192 lkn maajabu mleta mada katuambia mwenye kura 192 kambwaga mwenye kura 199!Ni makosa ya uandishi au?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Who cares? Acheni wafu wazikane wenyewe.
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Liwalo na liwe.
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Mwakalebela aligombea kuwa mweka hazina wa mkoa. Matokeo yake vipi au??
     
  8. T

    Toshack Kibala Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu sijui vp huyu mwenyekiti ndiye waliyemtuhumu kuwa wakati wa uchaguzi mkuu 2010 aliidanganya NEC ikampitisha mtu aliyeshika nafasi ya tatu katika kura za maoni kwenye ubunge hivyo akaletwa mtu asiyetakiwa na wananchi hatimaye jimbo likachukuliwa na CHADEMA leo tena wamemchagua kwa mbwembwe nyingi hii inaashiria nini au ndiyo PENYE UDHIA........
     
  9. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    yaani hata haieleweki nape alisema mafisadi watoke,,,jk wafanya biashara waachane na siasa aaaaaaabwana eee hio ndio ccm mafisadi hoyeeeeeeeeeeeee.
    pinda awafukuza kazi wakurugenzi halimashauri kumbe wamepandishwa vyeo wamepangiwa kwingine mahali kama kahama wamegoma
     
Loading...