Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya ualimu Sera iangaliwe upya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kakobe junior, Aug 8, 2012.

  1. k

    kakobe junior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nimeangalia matokeo ya ualimu imenishangaza kidogo. mfumo huu wa kuweka madaraja ya ualimu ni mzuri ila kuna dosari ambazo nadhani zingefanyiwa marekebisho.Kama katika ngazi nyingine kama stashahada na shahada kuna utaratibu wa kurudia kipindi/vipindi(supplementary exams) ambavyo mtu hakufaulu. kuna kipindi kinaitwa UALIMU kipindi hiki mtu akifeli anakuwa hana sifa kabisa za kuruhusiwa kufanya kazi wala kupewa cheti cha ualimu hata kama vipindi vingine atakuwa alikuwa na alama "A" kila somo. sasa tunapomwacha mwanafunzi mwenye GPA 4 kwa kuwa kafeli somo la UALIMU na kumchukua mwenye GPA ya 2.8 kwa kuwa kapata daraja D katika somo UALIMU tuna uhakika kuwa huyu ni mzuri kuliko yule wa GPA ya 4 au kwamba huyu wa 4 hafai kabisa kuwa mwalimu. mi nadhani inabidi uwepo utaratibu wa kurudia hicho kipindi iwapo mtu ana GPA inayotakiwa ili serikali isizidi kupoteza watu amabo wangekuja kusaidia jamii kwa siku za usoni
     
  2. G

    GUMADI Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umenena
     
  3. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu ya tz ujinga
     
  4. R

    Rashid wa Arusha Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wewe umesoma Ulaya?
     
  5. M

    Mp nyanso Member

    #5
    Nov 18, 2014
    Joined: Nov 8, 2014
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    elmu ye2 haina vission mkuu
     
  6. Meeting

    Meeting Member

    #6
    Nov 20, 2014
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    ufauru mzur ni ule mwanafunzi anafauru kwa uwihano usiotofautiana na masomo mengine..
     
Loading...