Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Ualimu daraja la IIIA bado?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Suip, Aug 25, 2011.

  1. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 702
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Wana jf kwa walio karibu na source yaani NECTA naomba kama matokeo yameshatolewa au lah!
     
  2. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
Loading...