Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo ya shule nabii japhet mungira ya efatha sec school s.4197 wamefeli wote kasoro wa2

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Feb 9, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    huyu ndiye nabii mchungaji josephat mungira wa kanisa efatha la mwenge matokeo ya shule yake ni
    division one-o,division two-2,division 3-2,divison 1v--121 na zero--157
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    haaa haaaaaaaaa...

    ukisikia muujiza ndi huuuu lol
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kuna haja ya baadhi ya shule kufutwa....
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    shule za kisanii hizi, wanachojali mtoto awe amelipa ada, basi!!!
    hakuna cha continous assesment test wala nini.
     
  5. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mishule ya KATOLIKI hiyo!!
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    wewe unakichaa nini EFATHA na Roman wapi na wapi..shule ya kwanza kitaifa ni ya wapi?
    Unapoteza muda kuwachukia hawa R.c
     
  7. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona hii haiendani na mwenendo wa Efatha?
     
  8. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    praise the lord and say amen.
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Na serikali inachekelea tu!!! futilia mbali hiyo shule,inazalisha wajinga badala ya kuzalisha wasomi.
     
  10. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=3]s1806 yusuf makamba secondary school
    [/h][h=3]div-i = 1 div-ii = 7 div-iii = 18 div-iv = 139 fld = 185[/h]
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    jamani mtume na nabii alishndwa nn kuwaombea vijana wake
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kumbe maombi ya kuombea pen, kifutio, pencil n.k hayasaidii
     
  13. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Miujiza bila kusoma, hao sio manabii ila matapeli waliokuja kuwafanya watanzania kuwa masikini zaidi, maana vipato vidogo vinaishia kanisani.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    [h=3]s0410 uzini secondary school
    [/h][h=3]div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 1 div-iv = 17 fld = 0[/h]
     
  15. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alikosea wapi kuwaombea
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaa mi sitii neno bana
     
  17. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haleluyaaah bwana ametenda!
     
  18. Mahatma Gandhi

    Mahatma Gandhi Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaaaah hiyo shule sasa naona imevuka mipaka ya kufeli.............Lo!!!!!!!!!!!
     
  19. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    swala ni kwamba weng hamfahamu kuhusu Efatha shule hiyo tumeinunua mwaka jana shutuma hizo apewe aliye tuuzia alaf kitu kingine kuweni na nidhamu juu ya hich chombo cha Efatha na Mtume Mwingira matokeo ya hiyo shule ni mwakan ndo mtaongea
     
  20. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    itaacha kuchekelea wakati mtoto wa mkuu wa kaya naye ni ziro...sa nani atamfunga paka kengere...tehe tehe tehe...
     
Loading...