Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Sensa- Jumla ya WaTanzania ni ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Sep 2, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Na Mwandishi wetu
    Jumla ya WaTanzania waliohesabiwa katika sensa hii ya 2012 ni milioni 53 ,waliofikia umri wa kupiga kura ni milioni 47,waliojiandikisha kupiga kura ni milioni 45.

    Taarifa ya Uchaguzi mkuu wa 2015.

    Na Mwandishi wetu.
    Matokeo ya Uchaguzi CCM imeibuka kidedea kwa kupata kura za Raisi milioni 31,kura laki tisa zimeharibika.Kwa upande wa wabunge CCM imeshinda kwa ushindi wa kimbunga imezoa viti vyote na kubakiza 50 ambavyo imevigawia kwa vyama vya upinzani.

    Maamuzi ya Tume ya Uchaguzi ni lazima yaheshimiwe na hakuna wa kuyahoji wala kuyapeleka mahakamani. Tume imeviomba vyama vya siasa kuyakubali matokeo kwani uchaguzi ulikuwa wa haki na usawa na hata wasimamizi wa kimataifa wamesema hakukuwa na vurugu ,isipokuwa matatizo madogo madogo ambayo ni ya kawaida katika chaguzi.


    Habari za wachambuzi wa mambo ya kisiasa wanaema sensa ya safari hii ni ya electronic vyama vya siasa lazima viwe macho kwa changa la kimbunga.
     
  2. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nadhani hii ni kwa waliofaulu vizuri fasihi, mi naona gizagiza tu, anyways, sometimes sio lazima kuelewa kila kitu.




    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike ili waling'oe madarakani hili li serikali la ccm MAONGO/MAFISADI/MAJAMBAZI/WAUAJI.
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Umesahau tarehe: Ni Ijumaa November 13, 2015
     
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    taarifa hyo cjui umeitoa wap wakati mi madodoso yangu nmefungia chumban.
     
Loading...