Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Rais so far: Haya hapa!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mr. Zero, Nov 2, 2010.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Peter

    Peter Mziray: Kura 4275 = 1.45 %;
    Jakaya Kikwete: 186 1877 = 64.2 %;
    Dr. Slaa: 578 636 = 19.95 %
    Prof. Lipumba: 238 259 = 8.22 %
    Mutamwega: 5690 = 0.2 %
    Fahmi: 3435 = 0.12 %
    Zilizoharibika: 163 562 = 5.64 %

    Matokeo ya kura za urais according to Mwananchi: Mwananchi Election Editions
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Thanks. Ila hii rate ya kura kuharibika ni kuwa mno. Au kuna tatizo kwenye design ya karatasi ya kupigia kura?
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Labda ndiyo uchakachuaji wenyewe huo??
     
  4. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu kikwete vipi mbona anpata ushindi mdogo sana kama wa Mkapa 1995.
     
  5. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii si mikoa ambayo kikwete alitegemewa kushinda kwa kishindo?
     
  6. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Majimbo yanayotangazwa ni yale ambayo hata kabla ya uchaguzi tulijua CCM watashinda!! Kunani tume ya uchaguzi?
     
  7. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,741
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    NEC wametangaza matokeo mengine sasa hivi. Inashangaza hata Nyamagana Mkwere anaongoza dhidi ya Slaa.

    Uchakachuaji mchana kweupe?
     
  8. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mie nitapata dira wakitaja matokeo ya majimbo ya Kilimanjaro,Arusha,Mbeya,Iringa,Mwanza (sio nyamagana na sengerema) ,Musoma,Manyara (isipokuwa babati),Kigoma,Bukoba na Dar.
     
  9. 2

    2 heads up Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, inatisha! elimu itolewa kabla ya uchaguzi ujao (of coz kama uchakachuaji sio sababu!).:A S angry:
     
  10. p

    papichulo Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekuaje....mbona slaa anaburuzwa na Jk?
     
Loading...