Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya opinion poll mengine haya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Fanfa, Oct 11, 2010.

  1. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndg wana JF.
    katika pitapita yangu nimekutana na opinion poll inayoendelea kupitia link hii http://tzpoll.com/?page_id=195

    Poll zote zinazoendeshwa kwenye net Dr. Slaa ni zaidi hawa REDET, Synovate ni mawakala wa chama fulani??


     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    asante sana bana!!
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Iku juu ila mtu anweza kuvote mara nyingi.
     
  4. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli kama october 31st kura pia zitakuwa zinapigwa kwenye mitandao... Dr. Slaa is already a president... ama kama zinapigwa kwenye polling station!!! mhhhhh
     
  5. R

    RMA JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Kikwete ni Mchawi![/FONT]
    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Watanzania amkeni tunamhitaji Rais mcha Mungu![/FONT]
    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Tunamhitaji rais anayeongozwa na Nguvu ya Mungu.[/FONT]
    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Tuzipinge nguvu za giza.[/FONT]​



    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Kura yako mpe Dr Slaa.[/FONT]



    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Siasa za majini hazifai![/FONT]​



    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Mtanzania wakati ni huu! Amua sasa[/FONT]
    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Mungu akubariki![/FONT]​
     
  6. M

    MJM JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nadhani hizi poll nyingine inabidi ziangaliwe kwa maneno yanayotumiwa. Unapomuuliza mtu anadhani nani atakuwa rais wa Tanzania badala ya kuuliza nani utampa kura nadhani si sahihi. Naweza kumpa kura mgombea lakini nisijue upepo unakwendaje au najua posibility ya kushinda ni ndogo lakini opinion yangu bado ikabaki kwake hivyo hivyo. Sawa na team kupigwa bao 4 dk ya tisini bado wenye team mtaipa support hivyo hivyo
     
  7. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaona eee! yaani kama unamuda wa kutosha unaweza piga hata mara mia.
     
  8. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo ninawezekana mkuu. Naona hata poll ya JF kuna watu wamekuwa na ID kibao lengo wapige kura ya maoni ili kushusha asilimia ya Dr. Slaa na kasi hii nimeanza kuiona siku saba zilizopita.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    iNABIDI CCM WAZUIE MITANDAO ISIENEEE NCHI NZIMA ILI WAENDELEE KUWAONGOZA WASIOJUA HABARI ZAO MITANDAO IWE YA BEI YA JUU TUU!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Si unakumbuka Makamba liwaambia waandishi wa habari waandike tuu lakini magazeti yao hayafiki Busanda, wala busanda hawana umeme wa kuangalia TV!!
    Umaskini ndo mtaji wao!
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Nilichong'amua ni kuwa matokeo ya Dr. Slaa na Jk yamegeuzwa kwa maana yale ya Dr. Slaa REDET na SYNOVATE wamempa JK na yale ya JK wamempa Dr. Slaa.

    Lakini yale ya Lipumba ya asilimia tano yapo sahihi kabisa hayana ubishi hata kidogo.

    Dr. Slaa ni 74% na JK ni 19%. Huo ndio ukweli kabisa ambao haujachakachuliwa hata kidogo.

    CCM ni 15% Chadema ni 75% CUF ni 9% wnegineo 1%.

    Uchaguzi mkuu utabainisha vioja vingi sana na CCM wakitaka kutumia ubabe tumekwisha kwa vurugu zisizo za lazima
     
  12. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Well, lakini hata sisi tunao piga kwenye mitandao ni wanadamu, unadhani JK katukosea nini hadi tusimpe kura yetu? na unadhani kuna kizuizi gabi hata huko kwenye polling stations mtazamo usiendelee kuwa huu, huu? Kumbuka tunao weza fika kwenye mitandao hatupo kisiwani, tunao ndugu, jamaa zetu na marafiki tunao wafikishia ujumbe huu kwa karibu, sana, ni afadhali mjiandae kwa lolote kuliko kujipa moyo wa plastiki kwamba ni kura za mtandaoni, joto likiongezeka hapo 31 october, huo moyo wa plastiki utayeyuka!
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hawa hawa sisi ndio wapiga kura. Hivyo usikonde. Kura yangu na familia yangu (mke na watoto watano) na rafiki zangu kibao zaenda kwa DR Slaa.
    Mark you kwamba hao wengine mbali na mimi hawajapiga kura JF. Kikwete bye bye
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kura yangu, ya mke wangu, ya kaka zangu wa wili, ya mama yangu, wadogo zangu wawili zote kwa Dr Slaa na CHADEMA.
     
  15. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maneno mengi ya nini,baada ya kupiga kura tu ni kukaa umbali fulani kulinda kura zetu.
     
Loading...