Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya necta kidato cha pili 2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by badian kinwiko, Dec 22, 2013.

  1. b

    badian kinwiko Senior Member

    #1
    Dec 22, 2013
    Joined: Dec 8, 2013
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya wakuu, nauliza matokeo ya NECTA ya watoto wetu wa kidato cha pili mwaka 2013, yanatoka lini? Naomba anayefahamu atupe majibu hapa, maana ninasubiri kwa hamu sana.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2013
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 16,219
    Likes Received: 1,173
    Trophy Points: 113
    Mpigie simu Mwalimu wake mkuu au Mwalimu wa Taaluma atakuambia yote yale utayotaka fahamu Kuhusu Matokeo ya Form Two
     
  3. M

    Master plan JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2013
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 2,869
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 63
    Aaaaaaghrrr.
     
  4. K

    Kobaba JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2013
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    NECTA haihusiki kabisa na matokeo ya kidato cha pili.
     
  5. LILENDI

    LILENDI JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2013
    Joined: Oct 27, 2013
    Messages: 1,408
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nenda ofisi za NECTA watakujuza
     
  6. louis de broglie

    louis de broglie JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 962
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 28
    hadi January mkuu
     
  7. Plesis

    Plesis JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2013
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 18
    necta hawausiki na tokeo la form2 n moevt ndo wanadeal nayo
     
  8. S

    Stoney Member

    #8
    Dec 26, 2013
    Joined: Dec 23, 2013
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukionana na hawa akina kawambwa na mlugo majb wanayo
     
  9. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 25,099
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 113
    yatatoka karibuni....
     
  10. M

    Msingida JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2013
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 2,821
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 48
    Nashauri necta wangeya "post" kama walivyo fanya ya darasa la saba kuwarahisia wazazi kupata matokeo bila usumbufu
     
  11. LILENDI

    LILENDI JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2013
    Joined: Oct 27, 2013
    Messages: 1,408
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    asante mkuu kwa kunijuza!
     
  12. H

    Howt Lady JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2013
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 1,502
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vuta subra mkuu
     
  13. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2013
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 3,883
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 63
    Mitihani ya kidato cha pili haisimamiwi na NECTA. Inasimamiwa na ukaguzi wa shule kanda hivyo hayatoki kwa mfumo wa NECTA. Fuatilia kwa mkaguzi mkuu kwenye kanda alikofanyia mwanafunzi. NECTA wao wanapelekewa na wakaguzi wakuu wa kanda.
     
  14. s

    spleen JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2013
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 629
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 28
    Ndio tupo tunamalizia kupanga data vizuri kwa ajili ya BRN
     
  15. j

    jaffari odhiambo JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Necta itoe kama ya darasa la saba ili kuondoa usumbufu.
     
  16. M

    Matarimu JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2014
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    tumepeleka watoto shule na matokeo hayajatoka ...
     
  17. N

    Nsele Senior Member

    #17
    Jan 14, 2014
    Joined: Dec 7, 2013
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subiri mwezi huu
     
  18. N

    Nono ze utamu Senior Member

    #18
    Jan 15, 2014
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nayahitaji kwakweli baba wa jirani presha juu kwa mwanae:sad::sad::sad::sad:
     
  19. A

    ABDUL H.WAZIRI New Member

    #19
    Jan 17, 2014
    Joined: Jan 17, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo matokeo mbna yanachelewa ya kidato cha 2...?!
     
  20. Rose Moris K.

    Rose Moris K. Senior Member

    #20
    Jan 17, 2014
    Joined: Jan 15, 2014
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    Tetec ni kwamba madogo wamefel sana so wameamua kuya upgrade chini kwa chini b4 wajarelease..chezea Big Result wewe
     
Loading...
Similar Threads - Matokeo necta kidato Forum Date
Baraza la Mitihani (NECTA) latangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 18, 2016
NECTA yatangaza matokeo ya Mtihani wa Kidato cha Pili 2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jan 15, 2016
Necta yatangaza na kuweka kwenye mtandao matokeo ya kidato cha sita 2013 Jukwaa la Elimu (Education Forum) May 31, 2013
NIONAVYO: Matokeo Kidato cha nne 2012 kizungumkuti kuanzia wananchi hadi wizara+necta Jukwaa la Elimu (Education Forum) May 30, 2013
NECTA yatangaza upya Matokeo ya Kidato cha Nne 2012 Jukwaa la Elimu (Education Forum) May 30, 2013

Share This Page