Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo ya NBAA!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Loreen, Dec 29, 2011.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Harini wana jf,jamani kuna uvumi umsikika kuwa matokeo ya NBAA yametoka,je ni kweli?:embarassed2:
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mhhh..ila ndo mda wake, ngoja tusikilizie
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio yametoka. Ni robo tu ya watahiniwa ndio wamefaulu
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    lakini andhani hii mada hapa si jukwaa lake muafaka
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    precisely mkuu!
     
  6. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha uoga nende ubaoni ukaangalie jina lako...yametoka kweli kweli
     
  7. Loreen

    Loreen Senior Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jukwaa lake kwani ni wapi?
     
  8. Loreen

    Loreen Senior Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cna uoga mimi ni holder igabiro
     
  9. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jukwaa la elimu
     
  10. Loreen

    Loreen Senior Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok nimesahau
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahaaaah CPA, kumbukumbu mbaya ya maisha yangu, ilinichukua miaka 6 kukamata hiyo kitu, damn, nafanyia kazi asilimia 17% ya yale yote niliyojifunza, CPA yetu ni pasua kichwa.
     
  12. Loreen

    Loreen Senior Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli ninahisi ni mradi ila pole sana mm namshukuru mungu nilikaa sitting 3 tu,mpaka nw cjapata kazi ya kueleweka.
     
  13. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Eeh yametoka na mimi ndo nimetoka kuchek nilifanya module F na mshukuru Mungu nimepata yote yani hapa nafuraha mbaya stend ya kwanza nikapoze koo na kitu cha castle bariiidi..
     
  14. m

    mbweta JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Cpa sikuizi yeboyebo kila m2 anayo tuangalie kitu kingne jaman kitachotuweka tofauti.
     
  15. K

    Kikomelo Senior Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CPA ikiwa yebo yebo na degree zitakuwaje? au masters? haijawa yebo yebo bado mana cpa holders hawajafika 4000 tangu ianzishwe mwaka 1975! Huo ni wivu tu, huna lolote!
     
  16. m

    mbweta JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sio wivu kikomelo angalia rate ya watu kupata ilivo juu kuliko zamani.
     
  17. K

    Kikomelo Senior Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na wanaoingia ni wengi kuliko ilivyokuwa zamani! magraduate wameongezeka sana, vyuo vindahili sana wanafunzi wa uhasibu then wakimaliza wanajitupa kwenye mitihani ya uhasibu. kwa hiyo kama wanaofanya wameongezeka na wanaopata ni lazima waongezeke tu. Na kikubwa ni kuwa, ni bora uwe nayo kuliko kutokuwa nayo mana inasaidia kwenye competition kama hiyo competition iko fair ni lazima CPA iwe mwokozi mana mtu mwenye CPA na ambaye hana, uelewa wao kwenye uhasibu wanatifautiana sana!

    na inasaidia watu wasiogope kazi, mtu mwenye degree akisoma requirement ya kazi akaona wanamtaka mwenye CPA anakuwa ameishia hapo! Kila mtu na bahati yake mkuu!
     
  18. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Karibuni kwenye real practical world na vyeti vyenu vijana, huku ni batle ground wewe una cpa mwenzako anakuja na Acca na huku mwingine ana degree ya university of alabama nyumbani kina obama bila kusahau wa stanford pembeni na kamtoto ka fisadi kana elimu ya kuunga lakini ana experience ya BOT na mama na baba bado wapo kwenye system wameshamwandikia kimemo, Tanzania ya leo ni zaidi ya tuijuavyo,, but that is biggest stage wadau wote mliopata hiyo kitu,, hongereni sana as a journey of thousands mile begins with a single step na imani mtafika mbali
     
  19. H

    Hansy Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwel kabisa bro! Hapa tuzungumzie ajira jaman!
     
  20. H

    Hansy Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iyo cpa bado inaheshma yake jaman achane wivu!
     
Loading...