Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mhache, Dec 24, 2008.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya mitihani wa darasa la saba yametoka na Mkoa wa Dar es Salaam umeongoza kwa kufaulisha ukifuatiwa na jiji la kitalii, mkoa wa Arusha. Cha kushangaza ni kwamba idadi kubwa ya waliofaulu hawatapata nafasi ya kuendelea na masomo ya kidato cha kwanza. Je hilo ni tatizo la nani? Na kama wengi hawatapata nafasi ya kuendelea na masom kuna maana gani ya kufaulu?
     
  2. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,489
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38

    Hilo ni tatizo la Professor Maghembe kutangaza vita wakati hata rungu hana
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,028
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 63
    Serikali iko bize na uingizaji wa magari ya kifahari ....................................
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,039
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    labda hapo ndipo serikali itakapoamka na kubaini kuwa kile inachokiita mafanikio katika sekta ya elimu ni kiinimacho tu
     
  5. b

    benzoo Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....kwa mwendo huu nina shaka na mkakati wa serikali kwamba wanafunzi wote wanaohitimu elimu ya msingi waende sekondari,sidhani kama itafanikiwa......
     
  6. b

    benzoo Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania bado ha2japata viongoz ambao wapo commited haswa na maendeleo ya elimu.hivi ni kweli serikali imeshindwa kuweka mazingira ya kuingiza sekondari watoto wote waliofaulu darasa la saba?kamwe sitaki kuamini hilo kwani viongozi wetu ni watu wa anasa mno na kujijali wenyewe huku wakiwaacha watoto wa 'small peasants' wakikosa kwenda shule...!
     
  7. b

    benzoo Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kujipangia mishahara mikubwa na malupulupu kibao bungeni
     
  8. mtweve

    mtweve Senior Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ps.0206022/117
     
  9. s

    shebizy katanga New Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana bora mseme nyie.
     
  10. M

    Malabata JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanashida gani mtoto wa mlala hoi akikosa shule,wakati watoto wao lazima wataenda shule tena za bei kubwa kwa pesa za mlalahoi tena mtoa jasho
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,316
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Huu ulikuwa mkakati wa EL, utafufuka akirudi.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,923
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Mkuu! Hii nimeipenda! Lakini acha waingize tu maana iko siku wataogopa hata kuendesha.
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Asilimia tisini ya wanaosoma pale mlimani chuo cha ukweli hapa tz wanatoka vijijini
     
  14. s

    sixmund6 Senior Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    ayamatokeo nitayapata ktk website gani
     
  15. s

    sixmund6 Senior Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Hapana, UDSM imebaki jina tu, SJCET ndiyo cha ukweehee.
     
  16. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Jaman hii post ni ya 2008
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,574
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    Kumbe ya 2008?!yaani nimekimbilia kuifungua fasta!mh
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 7,701
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 113
    Wanatuconfuse, sasa kwa nini wamei-retrieve kutuchanganya,
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,574
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    Tbc wametangaza matokeo yatatoka kesho au keshokutwa,matokeo ya mwaka huu.
     
  20. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tunayapata kwenye website gani?
     

Share This Page