Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya mitihani ya ualimu iliyofanyika may 2011-haya hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr.creative, Aug 25, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    click hapa:www.necta.go.tz
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,673
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    mboni hamna mkuu?
     
  3. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    hmna kiyu hapo...
     
  4. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 28
    Thanks nimeshayaona wanasubiri waajiriwe.
     
  5. c

    chriss_ndile Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nackia harufu ya ankara
     
Loading...
Similar Threads - Matokeo mitihani ualimu Forum Date
Baraza la Mitihani (NECTA) latangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 18, 2016
Baraza la mitihani latangaza matokeo ya ualimu 2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 15, 2015
NBAA wametoa matokeo ya mitihani wa mwezi May Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jun 25, 2015
Baraza la mitihani la tanzania matokeo ya rufaa - awamu ya iii Jukwaa la Elimu (Education Forum) May 13, 2014
Matokeo mitihani ualimu yarekebishwe Jukwaa la Elimu (Education Forum) Aug 5, 2013

Share This Page