Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya mikopo ya chuo kikuu yanatuchanganya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Geoff, Sep 21, 2012.

  1. G

    Geoff New Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wasomi.....
    Huu ni waraka wangu kwenu kuwatakia subira manake wiki sasa inakaribia kukatika bila
    y kujua muamala wetu km tumepata mkopo au lah...!!!! Bodi y mikopo inapaswa kutambua ni
    jinsi gan wananchi tulivyokuwa na presha y kutaka kujua mbichi na mbivu...!!!! na hapa
    dunian hakuna kitu kigumu km kusubir matokeo au majib y kitu chochote kile.......Hivyo Bodi
    y Mikopo inapaswa kujipanga ili kuondoa lawama na chuki kutoka kwa wanafunzi......a.k.a
    Wasomi wa Nchi hii.........
    Yangu ni hayo 2 wajamen.....
    Mwanazuon, Udom
     
  2. S

    SIMFUKWE GABRIEL New Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania mpaka lini uhuni huu? Hivi posho na malupulupu ya wakubwa wakiondolewa nani atakosa mkopo? Wenyenchi amkeni!
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Yanachanganya kivipi? Si yametoka majina yanasomeka. Weka vizuri post yako, hujaeleweka ulikusudia kutoa ujumbe upi, though unaonekana una ujumbe mzito wa kutoa.
     
Loading...