Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Mbeya vijijini na Ulanga Magharibi vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by lmakilu, Nov 2, 2010.

  1. l

    lmakilu Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nani ana habari za matokeo ya majimbo haya mwali? naommeni naona Kinana amesha-:israel:conclude ni majimbo 29 tu yameenda upinzani bara:israel::peace:
     
  2. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nasubiri sana hayo ya Ulanga Magharibi maana mpaka sasa hatujapata hata tetesi
     
Loading...