Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Kura za Urais Haya Hapa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SuperNgekewa, Nov 23, 2010.

  1. S

    SuperNgekewa Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Mmmh! kazi kwelikweli! I am speechless!

    :tape::tape:
     
  4. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha magumashi wewe..ulikolala wewe ndo tulikoamkia sisi!
     
  5. sbilingi

    sbilingi Senior Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ili kerere ziishe,
    Kikwete=[FONT=&quot]5,921,447.41[/FONT][FONT=&quot] 44.56%[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]
    Sraa=[/FONT]
    [FONT=&quot]5,907,913.52[/FONT][FONT=&quot] 44.45[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]%
    kwa hiyo mshindi wetu ni Slaa no Sraa
    kwa hiyo aliyestahili kuwa rahis ni Sraa lakini Rais ni Jakaya Mrisho Kikwete


    [/FONT]
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa takwimu zako hizo mshindi ni nani?
     
  7. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Punguza jazba mkuu
     
  8. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu nao wanakwenda kwa desimali? sikujua!
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona haya matokeo yashaletwa hapa several times au yametofautiana vipi na yale yaliyotangulia. Maana hata katika matokeo haya sioni kura za Zanzibar. Sasa how can you draw a conclusion based on incomplete data?
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu mambo gani haya mnatuletea! We uliona wapi idadi ya kura ikawa na decimal places? kwa mfano; eti DSM Slaa alipata kura 580,544.25 Kama mnataka kuchakachua tafuteni IT wazuri sio hizi takwimu za kitoto.
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu punguza hasira, hata hayo ya kwenu yamechakachuliwa!
     
  13. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ni kweli apo sasa mambo ya shule na ni shule ya hesabu,lini uliona mtu robo?kwa sababu kura inamuwakilisha mtu.
     
  14. Joste

    Joste Senior Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeyatoa wapi, acha mbwembwe
     
  15. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jana niliposema kwanza nina bahati sana kutokusoma udsm, wana udsm wengi sana wakaja juu na kusema kwanza ni UDSM na wala siyo udsm. Hii inaonyesha wazi kwamba niliyotasema nilikuwa sawa kabisa. Wasomi wa udsm ni wajinga kiasi cha kutokuona yaliyo nusu wazi. Nenda kaangalie kwenye doctionary, (najua kwamba wengi wenu hamjui maana yake) the phrase is "malicious intent". Kisha labda,...na narudia, labda kiduuuchu mtaelewa udsm.

    Emotinal? very; reactionary? absolutely; rational? zero; intelligent? I would rather shut up, coz the proof is in the pudding.....;

    everything written in here, is fact to some, no matter what.
     
  16. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hivi ni vitu gani mnatuletea hapa Bwana, kama huna cha kupost kaa kimya Bwana!!!! Hivi uliwahi kuona wapi idadi ya kura zilizopigwa au kupata ikawa na poinT? Unaweza kupigiwa kura kwa mfano 20.75.

    Acha uhuni Bwana!!!!!

    Tiba
     
  17. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :teeth: si hivyo tu bali hata hesabu za kutoa na jumlisha zimeshindikana... mwenye chache ndie mshindi, sa sijui kwanini hawampi Mtamwega :teeth:
     
  18. g

    gomezirichard Member

    #18
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ivi mjadala wa udsm na UDSM unatuhusu nini hapa nani asiyejua kuwa UDSM iko juu ya vyuo vyote kwanza kihistoria na kuwa na vitendea kazi au unataka kuifananisha UDSM na hiyo UDOM yako na vyuo vingine vinavyozuka kama uyoga, ambavyo hata library havina na hata kama inavyo hakuna vitabu professor 2 au 3 DR. ni kama professor wakati UDSM DR ni kitu cha kawaida, tupngelee maslahi ya taifa hapa usiturudshe kwenye vyuo, kwanza nakushangaa au unaongelea vyuo vyako vya uganda , lete hoja kamili decimal points ni data errors ni ku validate na kuangalia kama hiyo data ni reliable.
     
  19. nyasatu

    nyasatu Member

    #19
    Nov 23, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inafanya kuvuta subira adi Dr atoe matoke aliyonayo,maybe ndo mana hata Dr nae anavuta subira nec watunduke yao ubaoni..kwi kwi nahisi hao wahusika wa necnow hawapo nchini wapo somehere vacation mana kazi yao ilikua kubwaaa
     
  20. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #20
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I can't say anything about UDOM. Never heard of it, I don't know it and don't know even one person who went there.

    For the curious ones, I went to pretoria, the Edinburgh. I doesn't make me a better person than the rest, neither does it lessen the fact that udsm produces nothing but short sighted, bigoted, tribal numpties.
     
Loading...