Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kura za Mwanasiasa bora kijana 2012"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Jun 4, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    MATOKEO YA KURA:
    1.John Mnyika
    2.Zitto Kabwe
    3.Prophet G. Lema
    4.Deo filikunjombe
    5.Joseph Mbilinyi (sugu)
    6.Nape Nnauye
    7.January Makamba
    8.Halima Mdee
    9.Joshua Nassary
    10.livingstone lusinde

    "KARIBUNI KWA UCHAMBUZI NA COMPLAINTS"
     
  2. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani hapo kwa Lusinde atoke liwekwe jina la Kafulila,kama tunaweka wapigania maendeleo ya nchi ni vyema Lusinde atolewe hapo lakini kama tunaweka hata machizi kwa kutukana majukwani basi Lusinde abaki.
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo ndio gharama ya demokrasia pia unakumbuka shuka na wakati pamekucha!? Ungepiga kura mwanzo ya huyo kafulila wako.
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo Nape atoke
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ungeweka idadi ya kura walizopata ingefaa sana
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa! Mi nina wasiwasi na matokeo yako umeyachakachua,ungetangaza jumla ya kura zilizo pigwa,zilizo haribika,na kura alizopata kila mmoja hapo ningekuelewa.Kwa sababu masharit uliyotoa nadhani hayakuzingatiwa,kuna membar walikuwa wanachagua watu hata watatu kwa wakati mmoja,je umezingatia masharti uliyotoa au nianze kuzihesabu mwenyewe
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zitto Kabwe. 2. Mnyika 3. "Field marshal" Lema
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kachakachua
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mwanasiasa kijana ana faida gani hasa zaidi ya kunyonya kodi zetu? Ujinga mkubwa huu.
    Siasa zitapita, bali neno la Mungu litadumu milele.
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!haya matokeo yamechakachuliwa,hapa niko najipanga kuandamana kwenye jukwaa la complain,ngoja niandae bango kwanza
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kuna member amepiga kura zaidi ya moja, au amepiga kura kwa wagombea zaidi ya moja, hajatuambia kura halali zilikuwa ngapi, zilizoharibika zilikuwa ngapi.
    Mpaka Lusinde yupo! inatia mashaka
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!naomba ututake ladhi hasa tulio piga kura,tafadhali sana nitapendezwa kwa busara ulizo nazo ukatutaka radhi hasa hapo kwenye red
     
  13. mashami

    mashami Senior Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    embu tupe idadi maana nilikua nafuatilia kura za kamanda wangu
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata kama mimi ni mpenzi wa CHADEMA,hivi kweli Nape Nnauye utamlinganisha na January Makamba?Nape atafua dafu kwa Halima mdee,ogopa sana mtu aliyechaguliwa na wananchi,Nape atachaguliwa wapi?
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa inabidi nirudi kwenye ile post nijumlishe mwenyewe ntawapa jibu,lakini anipe ruhusa,na aniambie kura ya mwisho iwe ya saa ngap
     
  16. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Huu mchakato umepitia redet? Vipi lakini spika anajua au?
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu umechakachua kama tume ya uchaguzi ZITTO hana mvuto Ukilinganisha na kamanda LEMA
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Heshima wakuu!
    Kama mlikuwa mkifatilia vizuri maelekezo ya jinsi ya mchakato unavyoendeshwa na jinsi kura zitakazohesabiwa hauta pata shida kujua nani alishinda!
    Naombeni msome kwa makini maelekezo yote ambayo nilikuwa nikiya-update toka mwanzo mpaka mwisho wa mchakato ndio utapata jibu, Kura zilizohesabiwa ni zile ambazo wapiga kura walitaja majina ya washiriki hata kama ni majina 4 yaliyotajwa kura hizo ziligawanywa kwa watu wote waliotajwa na wapiga kura.
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ndio gharama ya demokrasia hiyo.
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu ulitaka nani ashinde? Wasira au shibuda?
    Matokeo hayo ni halali na hayajachakachuliwa kama unabisha rudia kuhesabu kwa kufata maelekezo yaliyotolewa.
     
Loading...