Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kura za maoni ya mauaji ya albino mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyachakiche, Jul 24, 2009.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu wadau, samahanini kama nitakuwa nawarejesha kwenye mada ambayo huenda ilishawahi kujadiliwa hapo nyuma bila ya mimi kuiona. Ningependa tu kufahamu, ile kura ya maoni iliyoitishwa kuhusiana na mauaji ya ndugu zetu wenye ulemavu wa ngozi(ALBINO), je matokeo yake yalishatoka? Au yalikuwa yatolewe kwa mfumo gani? Nawaombeni mnijuze tafadhali.
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kura za maoni ya mauaji ya albino ilikaa kisiasa zaidi, sijui yameishia wapi hayo matokeo.
     
  3. T

    Tanzania Yetu Member

    #3
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi kama mtanzania, nafikiri serikali yetu na sisi wenyewe kama watanzania we are failing these minority group.

    Je, tukishapiga kura ya maoni and then what next?

    Tangu mauaji haya yalipoanza kutokee nimekuwa nikifatila kwa undani what media national and international inasema nini.

    My suggestion ni kwamba, sisi kama watanzania ni lazima tukae na tupendekeze tutasaidia vipi tatizo hili.

    Tanzania has a large number of Albinos compare to the rest of the world. Je tunajua wako wapi (idadi) na wana umri gani, gender/ etc.

    To be honest, we need to do something ASAP!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa ni usanii tu wa "serikali" kuonyesha wanapambana na tatizo la mauaji ya mazeruzeru lakini ukweli ni kwamba kama ilivyokuwa katima maswala mengine yote yanayopigiwa kelele na Watanzania hapa pia hakuna jipya ni usanii tu wa Serikali.
     
  5. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2009
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Usanii toka mwanzo.

    Tangu lini "CRIME" inapigiwa kura ya maoni?

    Kama ni hivyo (not to degrade this particular issue), kwa nini tusipige kura ya maoni kwa "MAFISADI"?

    Hii ilionyesha kuwa vyombo vya dola vimeshindwa kazi na kurudisha dola mikononi kwa wananchi.

    Na kwa taarifa yako, sitoshangaa hela ambayo ilitengwa kwa hiyo kura ya maoni (nafikiri walisema TShs200 million) imeshayeyuka bila hitimisho la uhakika.
     
  6. G

    Geeque JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ni usanii mkubwa uliofanywa na Kikwete na mpambe wake Pinda, hakuna chochote walichokuwa wanakifanya zaidi ya kutaka kutumia nafasi hiyo ya kura za maoni kuchota pesa zaidi za walipa kodi. Kikwete na mwenzake Pinda sidhani kama wanahuzunishwa kuhusiana na vifo vya hawa ndugu zetu, wangekuwa na huzuni na majonzi na kuonyesha kuchukizwa na hili jambo basi hivi sasa wangeshalifanyia kazi. Mbona wametumia resources kibao kumtafuta mwenye tovuti ya Ze Utamu leo hii wanashindwa kuwakamata wauaji wa maalbino. Kikwete na mwenzako Pinda na wengine wote Mungu atawahukumu kwa kukubali unyama huu uendelee kwa ndugu zetu albino.
     
  7. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hata huyo wa Zeutamu aliyekamatwa hana kesi, kwani umesikia lolote mpaka sasa?
     
  8. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu hata kama nawarudisha nyuma miaka ya 47 nawaombeni mnisamehe. Matokeo ya kura za maoni kuhusiana na mauaji ya ndugu zetu wenye ulemavu wa ngozi yameshawekwa hadharani? Na vipi kuhusiana na kesi ya aliyedaiwa kuwa ndiye mmliliki wa mtandao wa Zeutamu???
     
  9. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu hata kama nawarudisha nyuma miaka ya 47 nawaombeni mnisamehe. Matokeo ya kura za maoni kuhusiana na mauaji ya ndugu zetu wenye ulemavu wa ngozi yameshawekwa hadharani? Na vipi kuhusiana na kesi ya aliyedaiwa kuwa ndiye mmliliki wa mtandao wa Zeutamu???
     
  10. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu hata kama nawarudisha nyuma miaka ya 47 nawaombeni mnisamehe. Matokeo ya kura za maoni kuhusiana na mauaji ya ndugu zetu wenye ulemavu wa ngozi yameshawekwa hadharani? Na vipi kuhusiana na kesi ya aliyedaiwa kuwa ndiye mmliliki wa mtandao wa Zeutamu???
     
Loading...