Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kura ya Uchaguzi wa Wabunge katika majimbo 7

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sokomoko, Nov 15, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya kura ya Uchaguzi wa Wabunge katika majimbo 7 yaliyoshindwa kufanya uchaguzi tarehe 31 Oktoba 2010 na hivyo kulazimika kufanya jana yametangazwa. Matokeo hayo yanaripotiwa kuwa Chama cha Mapinduzi kimepata ushindi wa viti 3, CUF ikapata viti 3 na CHADEMA ikajipatia kimoja.

    Washindi hao, majimbo yao na vyama vyao ni:


    1. Asumpta Mshama - Nkenge/CCM
    2. Haji Juma Sereweji - Mwanakwerekwe/CCM
    3. Moshi Kakoso Selemani - Mpanda Vijijini/CCM
    4. Said Amour Arfi - Mpanda Mjini/CHADEMA
    5. Mbaruku Salum Ali - Wete/CUF
    6. Faki Haji Makame - Mtoni/CUF
    7. Hamad Ally Hamad - Magogoni/CUF

    Chanzo cha taarifa - TBC (taarifa ya saa saba mchana leo)

     
  2. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,402
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kutujuza!
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwenye idadi ya kura walizoshinda atuletee plz
     
  4. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    That means tumeongeza wabunge 8 tena wa upinzania bungeni (4 plus 4viti maalum)
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hesabu gani hivyo viti vinne?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    CUF si wapinzani wanashirikiana na CCM!
     
  7. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Alaaa kumbe?
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180

    hapo upinzani kiti kimoja tu mkuu..

    CUF sio upinzani tena
     
  9. k

    kev Senior Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna tabu 2015 cuf wahamie zanzibar watuachie bara hawa wa2 wanapenda bora 2kose wote ccm washinde.c wapinzani kabisa tokea wapate serikali ya mseto znz hakuna upinzani zaidi ya chadema
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nani kasema CUF bado ni wapinzani? Hivi kumbe na CCM ni wapinzani? Maana kama CUF ni wapinzani wanapinga serikali ipi?:nono:
     
  11. k

    kambipopote Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uko sawa mno Kev, hata mie nilikuwa na wazo kama hilo:nono:
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Hayo tu ndiyo najua idadi ya kura walizopata.
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    inatia moyo,thanks for updates
     
  14. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru. Naomba mwenye matokeo ya CHAGUZI NDOGO za udiwani kata za MIRONGO na MKUYUNI huko MWANZA atujulisha. Lengo ni kujua kama CHADEMA WATAWEZA KUUNDA HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA AU LA.
     
Loading...