Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Kura kuhusiana na Tbc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOMA, Mar 19, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    1.Jumla ya kura zilizopigwa-1298
    2.waliokuwa na imani nayo ni watu 3 sawa na asilimia 0.02
    3. Wasiokuwa na imani nayo ni 1290 sawa na asilimia 99.4
    4.kura zilizoharibika ni 5 sawa na asilimia 0.58
    my take
    kati ya watanzania 709 mmoja ndio ana imani na Tbc kwa hali hii tbc itaendelea kupoteza watazamaji na wasikilizaji wengi kama isipojirekebisha
     
  2. R

    RUTARE Senior Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zilizoharibika ni nyingi kuliko zilizounga mkono hii ni hatri sana usikute hao waliharibu kura makusudi hata kuharibu kura is another way of sending message
     
  3. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inawezekana hao watatu(3) waliosema wana imani naye ni mkurugenzi wa tbc na wakuu wa idara wawili (2)
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Jopo la maafisa biashara wa TBC wameiona hii?inatakiwa iwape changamoto sana!!
    Swali la wao kujiuliza!!Leo CCM wapo,nini kitatokea kesho endapo CCM haitakuwepo madarakani???Future yao ikoje?
     
  5. A

    Anold JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aibu tupu! kimsingi serikali inavuna dhambi ya kumdhalilisha Tido, fikiria kwenye Fainali za kombe la Africa ambapo zambia imekuwa bingwa, TBC haijawahi kuonyesha hata mechi moja wakati Tido yupo madarakani Hata Kombe la Dunia walionyesha mwanzo mwisho. Inavyoonyesha tatizo ni la kiuongozi zaidi, wengi ni wale wa kubana......... wakati wote!
     
  6. R

    RUTARE Senior Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani unamaanisha CDM wakichukua nchi. future yao iko pale pale kwa sababu wale ni public servants they will transform their minds according to the public policy of the day wakiwemo na askari wa majeshi yote ila kuna baadhi watasitaafishwa kwa manufaa ya umma hasa wale top managers
     
Loading...