Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Kigoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Radi, Nov 1, 2010.

  1. R

    Radi Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Taarifa nilizopata sasa hivi ni kwamba kulikuwa na recount
    kabla ya hapo mbunge alikuwa Ally(Chadema), kwa ushindi wa kura 450
    baada ya recount Mbungev wakachakachua matokeo ikawa CCM kwa tofauti ya kura 1000 ila wanachi wamegoma matokeo , na wamepigwa mabomu ya machozi.Je kwa njia hii tutafika kweli???:sad:
     
  2. w

    werema01 Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no one knows what tommorow will bring
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa ccm, ukikubali recount ndio imetoka hivyo
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wananchi waitwae haki yao, wasisubiri NEC sijui shingo.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwanini warudie kuhesabu, kunasababu za msingi kweli? iweje ccm washindwe kwa 450 halafu warudie washinde kwa 1000?
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,933
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    TAARIFA umezipata wapi? hebu muwe mnaweka VYANZO vya taarifa zenu kuepuka kuwekana roho juu. Taarifa HII HII imekuwa inazunguka humu tangu saa nane mchana
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Wameharibu mambo kuruhusu kuhesabu tena.
     
  8. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kosa wanalofanya watanzania ni kumwamini Kivuitu Kiravu kutenda haki. Hawa ni mawakala wa mafisadi waliojazwa kwenye taasisi zetu. Wanapaswa kutimuliwa kwenye ofisi zetu maana si za mabwana zao.
     
  9. R

    Radi Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Waungwana kwa taarifa nilizopata sasa hivi mbuge wa Chadema alikua kashinda kwa zaidi ya kura 450 ila baada ya recount CCM wanachakachukua matokeo na kuumpa mgombea wa ccm ushindi kwa kura 100 zaidi.
    Wananchi hawajakubali nasikia moto una waka.na Nimesikia Kigoma mabomu ya kutoa machozi yalikuwa yanatupwa na polisi hovyo hovyo ili kutawanya watu.:sad:
     
  10. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna kisingizio kingine cha kushindwa ila KUCHAKACHUA tu???
    ......it is becoming monotonous..
     
  11. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    soerce plz......no udaku
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Amani yetu itavunjwa na ccm tuu na si mwingine
     
  13. m

    mwana siasa Senior Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi sasa niko kigoma mjini na matokeo ni kama ifuatavyo:

    Kigoma mjini : Chadema wameongoza kwa kura 400, serukamba wa ccm kagoma kusaini matokeo so wameomba recount na sasa kura zinahesabiwa, zitto yupo hapa kuweka mambo sawa. Ila so far chadema imeongoza.

    Kigoma kusini : Kafulila wa nccr kashinda tena kwa kishindo

    kigoma kaskazini: Zitto kapeta

    majimbo yote ya kasulu nccr imeongoza akiwepo mwanamama mmoja

    kibondo mjini (muhambwe): Nccr imechukua tena ni kijana mdogo sana anaitwa felix mkosamali

    kibondo vijijini (buyungu): Chadema anaongoza, japo kura bado zinahesabiwa.

    So mpaka sasa kama mambo yakienda vizuri kwenye jimbo la buyungu na upinzani wakachukua basi kigoma yote itakuwa ya upinzani



    weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...............
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    siamini.

    (Lau Masha na Buriani wamenipa somo la kutosha sana kuhusu uzushi na uvumi)
     
  15. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hizi bado ni tetesi wasimamizi wa uchaguzi katika majimbo hayo wakitangaza tupe taarifa
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    DUhhhhh
    Km kweli jamani basi CHADEMA NA WAPINZANI WENZETU tuko Fuluuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
    Lete mpyaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tafadhali msitupatie furaha bandia. tupatieni kitu iliyokamilika. matokeo yakitangazwa rasmi mtuhabarishe jamani.
     
  18. N

    Nampula JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi wakigomas hatumtazami mtu usoni,,,,,,,,,serukamba pls hatukutaki
     
  19. senator

    senator JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tunataka kusikia kutoka kwa msimamizi wa uchaguzi sio vyanzo vya mashaka tu
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Angalau waende na upinza ili kuwe na maendeleo
     
Loading...